• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gui Bs Bsu

dinhtungsapa

Gửi BS Báu. Nhờ BS khám cho con gấu nhà em có giif em xẽ chủ động liên lạc lại. BS cho hướng điều trị trước ạ

KimCuong

Active Member
@ anh Tùng: Gấu sao thế anh? Sao bây giờ mới Post lên hỏi chú Báu vậy? Nó đã bị lâu chưa anh?

KimCuong

Active Member
Bị hơn một tuần rồi đang lo quá. Chú định hôm nào lên sa pa đấy
Chặc, bác hơi chủ quan đấy. Gấu bị hơn 1 tuần rồi mà bây giờ mới báo cho anh em biết. Em thấy hiện tượng có vẻ hơi nặng. Nhờ các bác có kinh nghiệm chỉ dẫn bác Tùng giúp.

Đợt này em chưa lên được, đang bận bịu mấy việc dưới này. Đợt tới trước khi em lên sẽ alo cho bác nhé!

BinhHP

Member
Trước mắt bác cứ lấy tạm thuốc nhỏ mắt cho người loại 500đ/lọ ra ngoài cửa hàng thuốc nào cũng có. Bác nhớ đừng mua loại đắt tiền và xem hạn sử dụng của thuốc nhé. Sau đó nếu chưa liên lạc được với bác Báu thì bác chủ động gọi điện cho bác Kỳ Cầu Gỗ hỏi xem có cách nào ko? Chúc chú chó của bác mau khỏi.