• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gucci thành viên mới của Bully Nha Trang (Demoise và Xaxi)

Hôm qua mình có dịp vào Sài Gòn nên vào thăm a Hiển Vietbully.Nhìn bầy bully nhà anh Hiển toàn là hàng khủng thôi.Phải mất một thời gian năn nỉ a Hiển mới cho em Bully Đực này về với thành phố Biển Nha Trang.Đây là con của Demoise và Xaxi hai con giống chất lượng được nhập từ Mỹ về.Con này a Hiển có ý định giữ lại làm giống nhưng không thể thoát khỏi miệng lưỡi của mình được.Bé này được hơn 3 tháng,dày cơm.mặt gãy.15kg.

lambeckham

Active Member
kinh quá nhể hưng toàn đánh âm thầm thế này thì kinh rồi. chúc bế nhà hưng sẽ là 1 em hàng khủng để còn nhân giống tốt hihihi

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng Hưng nhé!
Sao có dịp vào Sài Gòn không hú anh em giao lưu tí ?

Chào thân ái và đoàn kết

xin lỗi anh chinh,hôm đó anh hiển cũng rủ em sang anh chơi nhưng em vội về quá,lần sau em vào nhất định sẽ giao lưu

henomishop

Active Member
bữa hỏi bác cái địa chỉ qua giao lưu cho vui mà tìm hoài ở khu kho cảng chẳng ai biết.......... em ở phước long chơi bull

cập nhật hình ảnh Gucci được 8,5 tháng.Gucci đang trong gia đoạn phát triển,hơn 30kg,vòng đầu 22inch,hy vọng nó sẽ được thừa hưởng những cái đẹp từ cha Demois và mà mẹ Sexy exy(Hai con giống đẹp nhất của A Hiển được nhập trực tiếp từ Mỹ)

vietbully

Member
Chào Hung Gucci hôm nay nhìn đã quá trong rất đẹp cố gắng cho nhiều dinh dưỡng nha , hôm nào đem ở Sài Gòn off .

Thân chào
Hiển , Vietbully Kennel
0938110011
vietbully@yahoo.com.vn