• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD xù mới tìm thấy!!!

Hôm nay đi chơi vòng vòng em tìm thấy có nhà nuôi con GSD xù thế là lằm vài kiểu ảnh post em ACE chiêm thưởng thức và đánh giá!:love struck:
Xù tên Bin, được tầm 13 tháng tuổi nặng khoảng trên dưới 40 Kg.

MinhVL

Member
Tìm thấy hả Linh, họ đánh rơi à? sao không vác về, đẹp lắm đó. Loại này cho lai với lông ngắn chắc ra đờmi quá! kakaka... lọ mọ ghê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

ldhanoi

Member
Nhìn chú em này phê ghê, thích thật cậu Linh này đúng là chịu khó và tâm huyết ghê.

Nhìn hoàng tráng quá nhỉ, thôi thì vác về luôn đi bác :D
Còn 2 em ở nhà sao rồi bác, lâu rồi mà bịt vô âm tín vậy :)

Thanks!!!

Cảm ơn các bác, chẳng qua là do sở thích thôi, đi đâu gặp được em nào hay hay thì mình quan tâm 1 chút chứ cũng có gì to tát đâu:))

MinhVL

Member
Hôm nay mình đi làm cũng gặp GSD xù nè Linh, nhưng e này nhìn mặt mũi bặm trợn hơn:

Có một điều là sao bọn GSD xù này đuôi cứ cong tít và cực bông, nhìn như chó bông. Khác dòng lông ngắn và đờmi nhiều quá! trông dáng dấp như TK vậy!

hahabibi

Member
Nhìn các chú này kute quá chừng à.mà mình cũng có 1 em xù nhưng mà lông không xù bằng mấy em này.Hix

hic hic xù này nhìn bặm trợn nhỉ! không biết thế nào chứ em xù em chụp đựơc đuôi bình thừơng, vẫn thả đẹp lắm nhưng tại hắn bắng nhắng nên quãy đuôi chụp ảnh nó vậy thôi .

ilovelove

Member
22222222222222222222222222222222

chúc mừng bạn có 1 em cún đẹp................................>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

MinhVL

Member
chúc mừng bạn có 1 em cún đẹp................................>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Bác này không đọc từ đầu topic rồi, chó của ai đâu có biết, bọn e một đứa đi chơi, một đưa đi làm, hai tỉnh khác nhau thấy đẹp chụp trộm cả đó, bác phải chúc mừng chủ của cún mới đúng!

em lên mạng coi thì thấy những dòng lông dài được gọi là Old German Shepherd, còn mấy em trên chắc có lai GSD lông ngắn (hay là modern GSD) nên nó mới xù xù thế, em nghĩ vậy :D :))