• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD xù của dungseven

KimCuong

Active Member
hôm đó tiền bối Mod ĐÁ QUÝ định bắt nạt tại hạ đó , nếu các hạ sức dài vai rộng tấm lòng nghĩa hiệp thì xin giúp tại hạ 1 tay đưa bác Đá Quý ra về bằng xích thố ( tắcxi ) nhé ;)
Hihihi, sáng nay ngồi cafe họp với Ban tổ chức về kế hoạch chuẩn bị Festival 2009 mà thấy mi mắt cứ giật giật, hoá ra KC bị 2 ông em nhắc nhở ở đây mới mệt chứ. :D

Một ông em to đùng và một ông em hộ pháp hợp lực mà chém thì tớ chạy đi đâu được. :(( Kiểu này vừa phải hoàn thành nhiệm vụ đã được giao tại Festival vừa phải nghĩ cách tẩu thoát thôi. :waiting: :dancing: :))

Đây là ông em to đùng. :))

Còn đây là ông em hộ pháp. :))

Xin hẹn được gặp cả 2 ông tại Festival Vietpet Hà Nội 2009 nhé! :-bd

Nghe lỏm 1 tí.........=))
Công nhận giống XHĐ thật............ý tớ nói con ngỗng ý =)) :)):-bd
Thân.

dungseven

Member
anh KC nhờ em đi xem cho hộ tống chó thì em đồng ý cả hai tay vì em khoái nhất là cún mà còn mọi chuyện khác em xin gác kiếm anh à hiiiiii tất cả nhé.....nhìn bạn này hay đấy ko biết mải chăn cún hay chăn vịt mà ko chịu giữ gìn long thể sức khoẻ gì cả chán chán đúng là tranh đả kích gặp mặt lần này phải chụp cái gọi là ấn tượng fa.. anh à?hẹn gặp lại anh 27-12 anh nhé?chúc các anh,và các thành viên khác.. một sức khoẻ rồi dào để phục vụ cho ngày cún cưng,cho anh em yêu cún một ngày thành công dực dỡ anh nhé .....see you