• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD Thượng Vũ - Thị Trấn Cai Lậy ra mắt ACE

thuongvu

Member
Hôm nay mình chụp vài hình ảnh của Baby gởi lên diễn đàn nhờ các ACE nhận xét dùm. Thông tin: GSD đực được 12 tháng tuổi. Hình ảnh của em nó đây.

thuongvu

Member
Mong anh chị em cho chút ý kiến để rút kinh nghiệm, để mình nuôi em nó ngày càng tốt hơn. Cám on nhiều

thuongvu

Member
sao lúc này vô diễn đàn thấy chán quá tay, đưa hình lên nhờ anh em nhận xét dùm mà chẳng thấy ai quan tâm. Buồn quá.:(:(:(:(

trietle

mình ở cao lãnh xuống mỹ tho học đi ngang cai lậy hoài , có dịp mình gặp giao lưu cho biết hén... mình mới mua GSD đây thôi mới có e nó mới có 3 tháng à . Chưa có kinh nghiệm k dám nhận xét chỉ thấy chó bạn đẹp , độc nhất ở cái lưỡi :D

Kranny

Member
sao lúc này vô diễn đàn thấy chán quá tay, đưa hình lên nhờ anh em nhận xét dùm mà chẳng thấy ai quan tâm. Buồn quá.:(:(:(:(
đúng là lúc này mình thấy diễn đàn ko còn như trước[-O< . Mình ko phải chuyên gia GSD nên ko dám nhận xét nhiều về chó bạn nhưng theo mình thấy con chó của bạn đẹp đấy

thuongvu

Member
mình ở cao lãnh xuống mỹ tho học đi ngang cai lậy hoài , có dịp mình gặp giao lưu cho biết hén... mình mới mua GSD đây thôi mới có e nó mới có 3 tháng à . Chưa có kinh nghiệm k dám nhận xét chỉ thấy chó bạn đẹp , độc nhất ở cái lưỡi :D
Cám ơn bạn. Chào bạn rất hân hạnh được làm quen với bạn, à mà bạn học ở Mỹ tho trường nào vậy mình cũng đang làm ở Mỹ tho đây.

thuongvu

Member
đúng là lúc này mình thấy diễn đàn ko còn như trước[-O< . Mình ko phải chuyên gia GSD nên ko dám nhận xét nhiều về chó bạn nhưng theo mình thấy con chó của bạn đẹp đấy
Cám ơn bạn đã quan tâm, bạn có nuôi em nào không vậy, bạn ở đâu rất hân hạnh được làm quen với bạn

trietle

vậy hả , mình đang học ở dh Tiền Giang:) rất vui dc làm quen có gì học hỏi kinh nghiệm nuôi chó của bạn luôn

thuongvu

Member
vậy hả , mình đang học ở dh Tiền Giang:) rất vui dc làm quen có gì học hỏi kinh nghiệm nuôi chó của bạn luôn
Có phãi bạn học ở Đại học Tiền giang không và bạn ở trọ ở đường quốc lộ 60 phải không?

thuongvu

Member
Khg nhưng có người nói thôi, bạn biết chị Nhung ở gần chổ ở trọ của bạn đó có nói cho mình biết là có người ở bên cao lãnh ở trọ gần mới mua chó GSD con, nên mình đón là bạn

thuongvu

Member
Sao chẳng thấy các bật tiền bối nào nhận xét dùm GSD của mình vậy buồn ghê. Phong trào ngày càng vắng tanh không như trước nữa, kiểu này GSD của Việt Nam không bao giờ tiến xa được nữa.

thuongvu

Member
Up lên cho mọi người xem và cho chút ý kiến nhận xét ......................................................

nhbha

Member
sao bạn cứ kêu mọi người nhận xét hoài vậy??? không hiểu nổi... bạn muốn khen hay là chê''' con chó của bạn đẹp đối với nhiều người nuôi GSD, nhưng không có gì đẹp đối với những ai chơi GSD cỡ như những con Kimmon, Gandhi, Pedro... và còn nhiều con nữa. nói thật thì sợ mất lòng.

thuongvu

Member
sao bạn cứ kêu mọi người nhận xét hoài vậy??? không hiểu nổi... bạn muốn khen hay là chê''' con chó của bạn đẹp đối với nhiều người nuôi GSD, nhưng không có gì đẹp đối với những ai chơi GSD cỡ như những con Kimmon, Gandhi, Pedro... và còn nhiều con nữa. nói thật thì sợ mất lòng.
Chào bạn, cám ơn bạn đã quan tâm, theo cách của bạn nói là điều tối kỵ trên diễn đàn nhé bạn chính là người làm mất đoàn kết đó, bạn nên xem lại cách nói chuyện của mình. Mình đưa chó của mình lên cho anh em trên diễn đàn nhận xét không phải để khen đẹp hay xấu mà đưa lên cho anh em nhân xét những khuyết điểm hay những cái ưu điểm mà mình rút kinh nghiệm trong quá trình nuôi chứ, đâu phải ai cũng nuôi tốt cả đâu, diễn đàn là để mọi thành viên trao đổi kinh nghiệm để từ đó rút kết kinh nghiệm nuôi sao cho tốt hơn. Bạn đừng nên so sánh giữa những con chó có danh tiếng.

nhbha

Member
Sao chẳng thấy các bật tiền bối nào nhận xét dùm GSD của mình vậy buồn ghê. Phong trào ngày càng vắng tanh không như trước nữa, kiểu này GSD của Việt Nam không bao giờ tiến xa được nữa.
Chào bạn, không phải mình nói để bạn cảm thấy phật lòng đâu, cũng không
phải là người làm mất đoàn kết đâu... chẳng qua vì câu nói của bạn hơi bị khó chịu đấy... nhìn lại đi. nhiều người đang cố gắng gầy dựng phong trào, đưa GSd VN đi ra nước ngoài dự thi, được FCI, VKA cio72 triếnông nhận, nhập rất nhiều GSD đẹp về VN làm phong phú thêm... những việc làm này đã và đang tiếp tục làm cho ngày càng hoàn thiện hơn, vậy có phải là "kiểu này GSD của Việt Nam không bao giờ tiến xa được nữa" khi không có đánh giá con GSD của bạn theo như bạn nghĩ.
Bạn đăng hình GSD của mình từ bên GSDV.vn, vietdog.com, vietpet.com để mong nhiều người nhận xét? để làm gì? học hỏi kinh nghiệm hả? hay là PR... vùng quê của mình ít người biết đến GSD, nhưng không phải ai cũng không hiểu biết đâu bạn.
trước đây bạn từng đăng bán 1 con GSD đực, sau đó là rott, sau này còn có cả chim cò tùm lum... vậy mà bạn nói mọi người đánh giá để bạn học hỏi kinh nghiệm! ??? vài dòng cho bạn suy nghĩ nhé.