• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gsd Tam Binh Duong

haigsd

Member
chó đẹp,chó đẹp.bác kiếm thêm em cái đẹp làm vợ cho em nó thì con cái toàn hotgirl và hotboy ah.chúc mừng bác

kts me gsd

Cún đẹp Quá Anh,anh ở Bình Dương Là ơ Khu Vực Nào,có Gần Lái Thiêu Không ,tiện Mình Ghé Giao Lưu Cafe ......cún 16 Th Nặng Bao Nhiêu Và Cao Bao Nhiêu ??.........choanh Em Biết Thêm Thông Tin Chó Bố Mẹ Luôn

hoang an

Member
Một em GSD đực 16 tháng tuổi, xin các fan hâm mộ GSD đánh giá dùm. Thanks.

Bạn có chú GSD đẹp quá. Mình cũng 3 lần nuôi GSD nhưng chưa có chú nào như con của bạn có thể là do trình độ của mình kém, cũng có thể chưa có duyên! Xin chúc mừng bạn!

GSD đẹp quá, bác cho anh em xem thêm ít hình nữa để AE đỡ thòm thèm:D Chúc mừng bác nhé!!!

SOI-LANG-THANG

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bác này chơi khó anh em, đưa hình con Zamp lên thì làm sao bảo không dễ thương được :)

kts me gsd

Bạn ở đâu của Bình Dương,tiện thể mình giao lưu học hỏi kinh nghiệm nuôi cún,chó đẹp nhưng lần sao chụp lại em nó cho rõ để anh em chiêm ngưỡng chứ

cuongtb

Member
Chó đẹp, bạn có thể gới thiệu tên từng con và lý lịch của chúng để ACE được biết. Cảm ơn bạn.

dobecgie

Member
không kiếm điểm nào để chê được thôi thì bắt bẻ sợi dây xích em nó chút,,,,,,,,,he he he , đề nghỉ chủ thớt đổi dùm cho em nó cái xích mới đi, mất giá trị em chó đẹp bạn nhé!