• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD nhà luyky cùng góp vui

đằng nào cũng mất công " khoe " thì bạn post thêm mấy ảnh nữa cho bà con được chiêm ngưỡng đầy đủ, nhìn bé bụ bẫm lắm bạn up thêm ảnh nha

Bạn cho thêm ít ảnh nữa để mọi người cùng chiêm ngưỡng nhé.Chúc bạn chăm sóc chú cún hay ăn chóng lớn.:-bd

lucky có ý định nhượng lại em GSD này không,em nó đẹp lắm. mình cũng định nuôi một em GSD nhưng chưa tìm đc em nào ưng ý cả
mình chỉ hỏi vậy thôi nếu bạn định nuôi thì mình xin lỗi nhé

luycky

Mình đang nuôi, hiện cu cậu được 5 tháng rồi, mình sẽ gửi tiếp ảnh để mọi người cùng đánh giá

Em này nhìn đẹp đó bác, lưng có độ dốc và đuôi dài đẹp. Nhưng không thấy đầu mặt ra sao ! em này chắc đẹp .
Bác cho anh em 500đ hình nữa nha. Và cho biết gia thế em này ra sao luôn, nếu được bác nói giá cưới em này bao nhiêu.
Cảm ơn bác Lucky nhà mình.

chà chà.mới có 50 ngày tuổi mà trông em nó to lắm bác à.em này lớn lên chắc khủng lắm đây.sao tai em nó dựng sớm vậy nhỉ.bác post thêm ảnh của em nó đi bác

phamcpc

Member
Bác lucky dạo này chăm ít vậy thôi ạ!! Còn các e khác nữa đâu hết rồi! Chúc bác mạnh khỏe để chăm cún thật tốt!!

phamcpc

Member
GSD 50 ngày tuổi chưa đặt tên giới tính: đực
Bác Lucky ơi!! Đầu năm mới bác khoe cún đi chứ ạ! E đang mong tin bác quá!Thấy bác cứ bận tối ngày thôi! Quả là con người của công việc! Mong tin hồi âm!
Thân
Phạm Cư:beer:beer:beer:beer

luycky

Bác lucky dạo này chăm ít vậy thôi ạ!! Còn các e khác nữa đâu hết rồi! Chúc bác mạnh khỏe để chăm cún thật tốt!!
Chao ban pham cu/ cam on ban quan tam, minh van cham 3 cai 1 duc - moi ban het dan 8 con lai co dan nua moi de duoc 1 tuan 7 con ( 4 duc 3 cai )

TrầnTrungNam

Chao ban pham cu/ cam on ban quan tam, minh van cham 3 cai 1 duc - moi ban het dan 8 con lai co dan nua moi de duoc 1 tuan 7 con ( 4 duc 3 cai )

Em xin lỗi, bác có đúng là bác Tuyên Từ Liêm không ạ, nhìn ảnh em nó đẹp quá, sao bác không cho thêm vài trăm hình nữa đi để em vừa được chiêm ngưỡng vừa được học hỏi thêm. Chúc bác mạnh khoẻ và chăm thật tốt cho đàn cún mới.

luycky

Em xin lỗi, bác có đúng là bác Tuyên Từ Liêm không ạ, nhìn ảnh em nó đẹp quá, sao bác không cho thêm vài trăm hình nữa đi để em vừa được chiêm ngưỡng vừa được học hỏi thêm. Chúc bác mạnh khoẻ và chăm thật tốt cho đàn cún mới.[/QUOT[/FONT]
dungs roif do ban a

phamcpc

Member
To TTNam: Bác Tuyên ở Minh Khai! Cũng là một người đam mê và có nhiệt huyết với GSD! (cụ thể là ở xã Minh Khai - Qua cầu Diễn ước chừng 1km)
To Bác Lucky: Đúng là với tên Lucky bác T nhỉ! Chúc mừng bác!! Vất vả nhưng thành công! Mong bác đóng góp thêm nhiều GSD đẹp cho ae và những người đam mế! Chúc bác thành công hơn nữa trong cuộc sống và công việc!
E trai!

luycky

Bác lucky dạo này chăm ít vậy thôi ạ!! Còn các e khác nữa đâu hết rồi! Chúc bác mạnh khỏe để chăm cún thật tốt !
:))
Chào Phạm Cư, Mình vẫn bình thường vẫn chăm 03 con cái và 01 đực; mới bán hết 01đàn tám con và đón 01 đàn mới sinh được 01 tuần; ( 04 đục và 03 cái):-bd

maianhbao

Member
Chúc mừng bác Tuyên, Đợt này bác Tuyên đều tay thật sản phẩm cứ ra đều đều.

luycky

Chúc mừng bác Tuyên, Đợt này bác Tuyên đều tay thật sản phẩm cứ ra đều đều.
Thân chào bạn Thanh, tất cả đều là sản phẩm của Kaly đó bạn ạ hôm nào có điều kiện Anh Em mình gặp nhau chứ nhỉ trên này anh em đang có kế hoạch xuống đó giao lưu đấy!

maianhbao

Member
Thân chào bạn Thanh, tất cả đều là sản phẩm của Kaly đó bạn ạ hôm nào có điều kiện Anh Em mình gặp nhau chứ nhỉ trên này anh em đang có kế hoạch xuống đó giao lưu đấy!
Vâng xin trân trọng mời anh Tuyên cùng các anh em về Thái Bình chơi với bọn em nhé.