• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD nhà Kim trang

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
>:D<Đây là đàn cún cưng nhà mình đã được 33 ngày tuổi hiên tại to nhất đàn nặng 3.2kg và căp bố & mẹ >:D<

thuongvu

Member
Thân chào Kim Trang

>:D<Đây là đàn cún cưng nhà mình đã được 33 ngày tuổi hiên tại to nhất đàn nặng 3.2kg và căp bố & mẹ >:D<

Chào bạn, cúm cưng của bạn đẻ được bao nhiêu con vậy, giới tính ra sao? chúc bạn chăm sóc tốt đàn cúm con nhé.

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Hàng cũng BT thôi nhưng cũng không phải loại vớ vẩn bố và mẹ đều có gôc và giấy tờ đày đủ

vo si dai

Member
bố mẹ màu vàng đẹp thật bạn có nhường chó con khg bạn. cho mình giá được khg phone của mính 0913690978.

Hong Minh

Member
chó đẹp quá bạn ơi, bạn nuôi cả con cái và đực à? bạn bán bao nhiêu tiền vậy?

chủ nhân của nó đẹp quá ta!!bạn định bán giá nhiêu đấy
bố mẹ màu vàng đẹp thật bạn có nhường chó con khg bạn. cho mình giá được khg phone của mính 0913690978.
chó đẹp quá bạn ơi, bạn nuôi cả con cái và đực à? bạn bán bao nhiêu tiền vậy?
Xin vui lòng không đề cập mua bán, giá cả trong topic này. Thân

Vietspace

Member
Bố mẹ thì quá chuẩn => đàn con cũng không phải thường, đẻ 5 con nên con con chắc cũng to và khoẻ. mà bao nhiu đực bao nhiu cái vậy bạn

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Đàn chó cún nhà mình co 4đực+1cái nó đẻ 8 con nhưng ba mình đi công tác lên mình làm chết mât 3 con

trangphuong

Active Member
Hàng cũng BT thôi nhưng cũng không phải loại vớ vẩn bố và mẹ đều có gôc và giấy tờ đày đủ
Bố mẹ giấy tờ, gốc gác ở đâu đấy bạn?
Thông cảm tại muốn cún con mới hỏi nguồn gốc thôi...:D...

Trang ơi chó nhà bạn đã được dạt gạch hết chưa ? nêu chưa cho mình 1 suất nhé . Mình rẳt yêu chó . Mới có được 1 em rot . Có gì bạn liên lạc với mình nhé . mail thanhtien293@mail.com

trangphuong

Active Member
Bạn ơi có vẻ chó bố mẹ hơi nhỏ nhỉ, hỏi không phải bố cháu đạt bao nhiêu kg rồi bạn.
Bố mẹ hơi nhỏ nhưng đàn con mập quá, hi vọng tụi nhỏ đuôi & ben kheo hơn cha chúng.

Jecky

Member
Đàn nhóc chắc đẹp lắm. Nếu có ý định bán bạn nhắn tin cho mình để mình tậu một chú về nuôi nhé! Mỉnh rất mê SGD

Tuấntú CV

Vietpet sponsor

đây là cún nhà mình hôm nay 4/4 tròn 50ngày tuổi nặng 5.7kg

đây hình cún con nhà mình đấy mọi người chiêm ngưỡng và đánh giá xem sao????