• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD Nhà Haiqui

haiqui

Member
Mừng xuân mới làm vài kiểu em cún nhà em xin giới thiệu với các Bác

haiqui

Member
Xuất thân từ lò của Bác KhiêmTN

Những em cún này vừa mở mắt được vài ngày

tranquangminh

cung hỉ.......cung hỉ...hai quí chăm đàn chó con cho tốt nhé ...bạn có thể đáp ứng cho mình 1 em trai không???????????

ximuoi

Member
Nhìn đáng yêu quá! :-bd Ước gì mình có 1 bầy nựng cho đã :love struck:

ximuoi

Member
nhà ximuoi thường không nuôi chó cái, chỉ để 1 con làm giống thôi. Mà cũng không muốn cho nó đẻ, sợ nó sút người nhìn xót lắm :(

victoryangK9

các bác ơi đánh giá hộ em chu cún nay bao nhiêu USD với ạ ? Em xin cảm ơn nhiêu.
chú cún này có giấy chứng nhận huyết thống đầy đủ đấy nhé.hihi

KHIEMTN

Member
HÍc !!! Híc !! Híc !!!
Bác ra cái đề này khó quá !!! Có lẽ bác nói giá là hay và chính xác nhất !!!
Vui lòng cho thêm hình ảnh và ít thông tin về chú cún này bác nhé ! Rất đẹp !!!

KimCuong

Active Member
các bác ơi đánh giá hộ em chu cún nay bao nhiêu USD với ạ ? Em xin cảm ơn nhiêu.
chú cún này có giấy chứng nhận huyết thống đầy đủ đấy nhé.hihi

Nếu bạn ở Lào Cai thì cho mình cái địa chỉ cụ thể để mình sẽ trực tiếp đến tận nơi ngắm chú chó của bạn nhé. :-bd

KHIEMTN

Member
Ááá!!! Chuyện lạ !!!! Sau chung bầy lại có con chó giống con Phú Quốc nhỉ ??? GSD sinh ra PQ à ???

haiqui

Member
Ááá!!! Chuyện lạ !!!! Sau chung bầy lại có con chó giống con Phú Quốc nhỉ ??? GSD sinh ra PQ à ???
Hi.hi... thế mới lạ chứ :):):). Nói vậy thôi chứ hôm bữa đi tất niên cuối năm ở nhà 1 người bạn thấy ổng có 1 đàn chó phú quốc con nhìn phát thèm, nên em đã thuốc cho ổng say rồi ẩm 1 bé gái này về đây.

GSD-ROCKY

Member
sao thấy cái bụng không dzậy anh Hai ! lại muốn giống LongĐalát rồi!!! he...he .hôm nay mấy "nhóc" được mấy tháng rồi??? nhìn bụ bẫm nhỉ!