• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD Mara... với 07 nhóc mới sinh

tony luky

Member
Chào toàn thể anh em!
Những ngày qua thực sự là những ngày khá mệt mỏi đối với Hoàn khi Mara đã sinh được 07 pupies ( 04 male, 03 female ) cho đến hôm nay khi mà các cún đã tự tìm được vú mẹ để bú và ổn định hơn 1 chút Hoàn mới nói để anh em chia vui với Hoàn, nhưng tất cả vẫn còn ở phía trước nên chỉ khi nào các cún khỏe mạnh và được tiêm phòng đủ 02 mũi thì mới có thể yên tâm được
Cám ơn toàn thể anh em đã theo dõi và góp ý cũng như động viên Hoàn và Mara trong những ngày qua. Chúc toàn thể anh em sức khỏe và thành đạt
Hoàn 0986.76.73.70
Sau đây là hình ảnh MAra mang bầu 55 ngày, đàn cún con và ảnh Bố lũ cún, Mời anh em xem

haiauphonoi

Member
gsd Hy

Chúc mừng.... chúc mừng MaRa đã mẹ tròn con vuông,,,Nhìn 7 nhóc đáng yêu quá :x:x...chúc đàn cún mau ăn chóng lớn3:-O:mad:)>:D<>:D< ...>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

haiauphonoi

Member
Chào toàn thể anh em!
Những ngày qua thực sự là những ngày khá mệt mỏi đối với Hoàn khi Mara đã sinh được 07 pupies ( 04 male, 03 female ) cho đến hôm nay khi mà các cún đã tự tìm được vú mẹ để bú và ổn định hơn 1 chút Hoàn mới nói để anh em chia vui với Hoàn, nhưng tất cả vẫn còn ở phía trước nên chỉ khi nào các cún khỏe mạnh và được tiêm phòng đủ 02 mũi thì mới có thể yên tâm được
Cám ơn toàn thể anh em đã theo dõi và góp ý cũng như động viên Hoàn và Mara trong những ngày qua. Chúc toàn thể anh em sức khỏe và thành đạt
Hoàn 0986.76.73.70
Sau đây là hình ảnh MAra mang bầu 55 ngày, đàn cún con và ảnh Bố lũ cún, Mời anh em xem

Chúc mừng bác Mara hạ sinh mẹ tròn con vuông....:-h:-h:-h:-h nhìn bọn babyđáng yêu quá....chúc bác chăm đàn cún mau ăn chóng lớn>:D<>:D<(~~)(~~)

tony luky

Member
Cám ơn chú Hải âu nhé, mấy ngày đầu Mara mới sinh phải thức suốt em ạ nên cũng hơi mệt
Hẹn gặp em
Hoàn 0986.76.73.70

Nhìn Mara nhớ lại kỷ niệm xưa,bạn này chắc có duyên với Mara
Chúc mừng bạn nhé!
Ah bạn cho luôn thông tin về chồng của Mara đi chứ:D

haiauphonoi

Member
gsd Hy

Nhìn Mara nhớ lại kỷ niệm xưa,bạn này chắc có duyên với Mara
Chúc mừng bạn nhé!
Ah bạn cho luôn thông tin về chồng của Mara đi chứ:D
Anh Vinh thì nhơ Mara lắm rồi..Bác lâu lắm rồi mới xuất hiện trên diễn đàn...Em Ngải HYđây..Cũng nhanh anh Vinh nhỉ cũng gần 3 năm kể từ khi anh đưa Mara ra Nhà Bác Ảnh Tối đó anh em còn ngồi Uống bia...giờ đã được gần 3 năm rồi..và trong 3 năm đó quả là một hành trình dài của Mara anh nhỉ,,,Anh em mình cùng chúc mừng anh Anh Hoàn cùng Mara nhanh nhé>:D<>:D<>:D<

tony luky

Member
Cám ơn Anh Vinh và Ngải đã quan tâm đến Mara..., thực sự là Hoàn có Duyên với Mara và được chăm Mara... là niềm vui Của Em, Mara là 1 người mẹ thật tuyệt anh ạ
Chồng của Mara... là EHO VOM MATA HAUS
Chúc Anh Vinh và Ngải sức khỏe
Em Hoàn 0986.76.73.70

Chào Ngải!

Anh Vinh thì nhơ Mara lắm rồi..Bác lâu lắm rồi mới xuất hiện trên diễn đàn...Em Ngải HYđây..Cũng nhanh anh Vinh nhỉ cũng gần 3 năm kể từ khi anh đưa Mara ra Nhà Bác Ảnh Tối đó anh em còn ngồi Uống bia...giờ đã được gần 3 năm rồi..và trong 3 năm đó quả là một hành trình dài của Mara anh nhỉ,,,Anh em mình cùng chúc mừng anh Anh Hoàn cùng Mara nhanh nhé>:D<>:D<>:D<
Đúng là thời gian trôi qua thật mau Ngải nhỉ?mới đó mà đã gần 3 năm rồi,không biết đến khi nào mới có dịp ra lại Hưng Yên gặp gỡ anh em để tình thân mến thương tí:D
@ Hoàn:Mara là 1 con cún rất quấn chủ đấy,cố gắng chăm em nó nhé!

tony luky

Member
Vâng. Mara... quấn chủ lắm anh ạ, chủ đi đâu là cứ đi theo và ngước mắt nhìn chủ, em rất thích tính của Mara...,em cảm ơn anh Vinh đã xem và nhắc nhở, em sẽ chăm Mara và lũ nhóc thật tốt
Chúc Anh sức khỏe và thành đạt
Hoàn 0986.76.73.70

haiauphonoi

Member
gsd HY

Đúng là thời gian trôi qua thật mau Ngải nhỉ?mới đó mà đã gần 3 năm rồi,không biết đến khi nào mới có dịp ra lại Hưng Yên gặp gỡ anh em để tình thân mến thương tí:D
@ Hoàn:Mara là 1 con cún rất quấn chủ đấy,cố gắng chăm em nó nhé!
Vâng thời gian quả nhanh anh ạ,anh thu sếp thời gian ra này chơi anh ạ rượi ngoài này ngon lăm anh ạ..:-o..
Em đang theo dõi đàn của con Mara tưng ngày ..em cũng kết Mara lắm anh ạ..em đàm phán với anh Hoàn là em bắt một em cái đàn nay để kỉ niệm ngày sinh của con gái, em tặng con gai em anh ạ ..anh thấy có được không anh?
Còn anh Hoàn Nhớ đến ý kiến của thằng em này nhé..một em cái đấy8->

tony luky

Member
Ai chứ chú Ngải thì cứ gọi là OK>..................................................chỉ sợ không biết cún con lớn lên thế nào, khéo chú lại chê thì....nhưng có 1 điều anh thấy rằng nếu cún cái con giống mẹ Mara thì cái khâu sinh sản sẽ rất mắn và nhiều con
cám ơn em đã quan tâm
hoàn 0986.76.73.70

tony luky

Member
Dạ vâng em cám ơn bác Vinh đã quan tâm, động viên cũng như Lăng xê...Mara và Hậu duệ của Mara, Đàn cún này còn bé nhưng em thấy chắc là chất lông xốp hơn anh ạ, vài hôm nữa cún mở mắt biết đi em sẽ chụp ảnh để Anh và các anh em xem giúp, em nuôi GSD sinh sản lần đầu nên ít khinh nghiệm
Chúc Anh và toàn thể anh em sức khỏe
EM Hoàn 0986.76.73.70

tony luky

Member
Cám ơn Tùng đã chúc mừng nha, Chăm cún con mệt nhưng vui phết đấy chú ạ, Hiện tại anh đang có vài GSD cái trưởng rất đẹp để cho sinh sản đấy, hôm nào rảnh mời chú qua chơi. Chúc chú sức khỏe và thành công trong mọi lĩnh vực
Thân
Hoàn 0986.76.73.70

haiauphonoi

Member
Cám ơn Tùng đã chúc mừng nha, Chăm cún con mệt nhưng vui phết đấy chú ạ, Hiện tại anh đang có vài GSD cái trưởng rất đẹp để cho sinh sản đấy, hôm nào rảnh mời chú qua chơi. Chúc chú sức khỏe và thành công trong mọi lĩnh vực
Thân
Hoàn 0986.76.73.70
Anh à đàn cún phát triển tốt chứ anh:-*:-*Anh cho tí ảnh các em đó đ
i anh.....>:D<>:D<>:D<

tony luky

Member
Chào chú Hải Âu!
Đàn cún con của Mara đã mở mắt và đi lại nghịch ngơm lắm, khuôn gỗ để mara sinh ngày nào anh đã đóng cao lên nhưng cún con vẫn trèo qua được rất nguy hiểm, chắc phải nhốt vào chuồng cho yên tâm em ạ, Cám ơn chú đã qua tâm
Hoàn 0986.76.73.70