• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gsd mới xin gia mắt

vuhuutuan

Member
xin bổ xung thông tin số săm tai của em nó la TT0028 là hậu duệ củaTOM VOM TRAN GIA

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Hơi còi rồi Tuấn ơi!! Nhìn e nó còi nên trông dài vô tận!! Chúc mừng Tuấn đã sở hữu được cún có giòng giống tốt!

ng quang tuyen

Bạn cho cún ăn tốt hơn đi. Theo bảng tiêu chuẩn thì GSD đực 3 tháng đạt 14,2kg, cái đạt 12,1 kg

vuhuutuan

Member
sau một thời gian chăm sóc hôm nay xin lại được gửi hình lucky để mọi người cùng ngắm va nhận xét

mình xin gửi lại hình :

Ông chủ chụp ảnh con chó thế nào mà nhìn chân sau "hạ bàn" thế :D
Cái chân ấy lẽ ra đừng kéo về phía trước nhiều thế mà phải lui về phía sau nửa bước thì nhìn sẽ tốt hơn nhiều. Lúc nào Tuấn cứ để nó đi đứng tự nhiên, cầm máy ảnh canh chụp mấy kiểu lúc nó đứng xem sao nhé.

vuhuutuan

Member
vâng cảm ơn chú về nời nhận xét cháu .Do mới tập chup lên trình đọ cung hơi kém để lần sau vậy ah

vuhuutuan

Member
vâng cảm ơn chú về nời nhận xét .cháu mới tập chup lên trình đọ cũng hơi kém để lần sau vậy ah!

khue-dn

Member
Màu mảng, khung gọng nhìn ok đấy. Nhưng chắc chắn chân yếu. Bạn cho vận động và bổ xung canxi nhé. Chúa em nó hay ăn chóng lớn.;;)

vuhuutuan

Member
Màu mảng, khung gọng nhìn ok đấy. Nhưng chắc chắn chân yếu. Bạn cho vận động và bổ xung canxi nhé. Chúa em nó hay ăn chóng lớn.;;)
không phải vậy đâu anh đó là do lỗi em chụp lên nhìn vậy thôi hôm nào dỗi em xin post thêm mấy tấm bé đứng tự nhiên bác nhìn biết ngay