• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD lục nam bắc giang

chào mọi người đây là gsd nhà em tên Béc vừa mới về nhà hôm qua xuất sứ ở trung tâm C69 bộ công an.
3 tháng 10 ngày nặng khoảng 10kg(áng chừng vì em chưa cân)
đây là hình ảnh e nó khi mới về đến nhà mong học hỏi giao lưu với các bác nuôi gsd .đây là lần đầu em nuôi giống này:D

emnó mới về lên còn hơi ngại không chịu đứng để chụp kỳ sau sẽ show hình toàn phần để các bác mổ sẻ:D:love struck:

thantheduong

Đồng chí ở chỗ nào Lục nam vậy.Cún nhà bạn là đực hay cái thế,giá bao nhiêu? mình cũng đang định tăm 1 em

em ở phương sơn lục nam. ở chợ sàn đó .chó nhà em là chó cái ở đó vẫn còn chó đó bác nếu bác ở gần chỗ em có gì anh em mình giao lưu kinh nghiệm chút.đây là lần đầu emnuôi giống này mà:D

em thấy bác hoà-trạilim ,và bác phamcu (các bác là cao thủ gsd) có ghé qua bài này bác có thể cho em và câu nhận xét dc không. có cậu nhìn qua nói chó em không thuần chủng chả biết thế nào:( bỏ cả đống xiền ra có người nói vậy làm em nản quá .giấy tờ đàng hoàng mà.chăng nhẽ chó ở trung tâm c69 đó không thuần chủng a

lo tan

Chó nhà em ok rồi .Chăm sóc dạy dỗ tốt vào khi nào đẻ để cho anh một em anh mở hàng cho ( Nhớ nhé ) .Nghe nói : chó ở C69 thần kinh tốt- chỉ số IQ cao đó .

Chó nhà em ok rồi .Chăm sóc dạy dỗ tốt vào khi nào đẻ để cho anh một em anh mở hàng cho ( Nhớ nhé ) .Nghe nói : chó ở C69 thần kinh tốt- chỉ số IQ cao đó .
hihih em xin nhận nhưng còn hơi lâu bác ạ phải sang năm em nó mới trưởng thành .
thần kinh thì em cũng chưa biết thế nào nhưng sang nhà hàng xóm mà cứ như nhà mình ấy chạy nhẩy chơi đùa làm chó nhà người ta sợ lằm im một chỗ.
có vẻ con chó này chưa biết sợ:))

độ thông minh cũng chưa thể hiện rõ nhưng học ngồi và lằm rất nhanh và đã biết nhặt đồ vật :)

lo tan

Thế thì ok rồi ! Nhớ sau mở hàng cho em bé đầu tiên Khuyến mại 50% nhé

lo tan

Anh Khương đây . Anh khen thật sự đấy - khách quan đấy.Anh chỉ ước có một em như của chú thôi. Nhưng kinh phí anh hạn chế .

Anh Khương đây . Anh khen thật sự đấy - khách quan đấy.Anh chỉ ước có một em như của chú thôi. Nhưng kinh phí anh hạn chế .
nick mới của bác a .
bác lại còn trêu em chiều nay gọi điện nhưng không thấy bác nhấc máy rủ bác mang chó xuống làn mấy ô đất làn 2 cho chúng nó chạy nhẩy khả năng đem nó đi chỗ khác ngoài nhà mình liên tục thì nó đỡ nhát bấc sáng mai thể dục ra đó nhe chó nhà em ra đó chạy khỏe lắm>:D<

lo tan

" Vusang2501 " pors ảnh mới của em nó lên đi cho Bạn "dongxu15" quan sát kĩ hơn .
"dongxu15" ơi cậu chưa nhìn thấy trực tiếp em GSD của " Vusang2501 " đâu.
Mình không không có kinh nghiệm nhiều cho lắm về GSD nhưng quả thực mình rất ngưỡng mộ về thần kinh ,hình thể của em này (lì lợm ,hiếu động thông minh , tiếp thu bài nhanh ) .Mình rất khoái em đó ,ước bao giờ em nó sinh được con mình nhất định đón một em giống về nuôi .

" Vusang2501 " pors ảnh mới của em nó lên đi cho Bạn "dongxu15" quan sát kĩ hơn .
"dongxu15" ơi cậu chưa nhìn thấy trực tiếp em GSD của " Vusang2501 " đâu.
Mình không không có kinh nghiệm nhiều cho lắm về GSD nhưng quả thực mình rất ngưỡng mộ về thần kinh ,hình thể của em này (lì lợm ,hiếu động thông minh , tiếp thu bài nhanh ) .Mình rất khoái em đó ,ước bao giờ em nó sinh được con mình nhất định đón một em giống về nuôi .
bác lại quá khen rồi bao giò nó lơn hơn chút nhìn sẽ rõ hơn

sieunhan1975x

Sáng à anh Khương -Dốc Sàn đây !

Sáng à anh Khương -Dốc Sàn - Phương Sơn- Lục Nam - BG đây !
Dạo này em đâng ở đâu mà anh không thấy chú lên mạng vậy ?
Em GSD của em ra sao rồi ?
Anh mất số liên lạc của em nên không nói chuyện được. Chó của anh lớn rồi nhưng gầy quá : Anh chị phải đi làm suốt ngày nên không chăm em nó được .Khả năng anh bán thôi.
Ai mua chú bảo lên nhà anh .
Số máy của em sao vây ?
Anh Khương : 0979 550 878

mrVinh92

con này nói chung là đẹp , màu mảng tốt , mặt đẹp , nhưng mà chó ở c69 về mà chưa gì mới hơn 3 tháng tai đã dựng cả lên rồi có lẽ đây là chó F1 thôi , vì thuần chủng trước 6 tháng sẽ không dựng tai , berger mình nuôi qua tay nhiều rồi , nhưng kinh nghiệm vẫn hơi non vì mới chơi được có vài năm thôi , đừng cho ăn mỡ ăn khô , không cho ăn cá , đừng để béo sẽ không cao to được đâu