• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD của em hôm nay tham gia giao lưu

valen

Tên Valentine
ngày sinh 27/12/2007
Giới tính Cái
Giống GSD
Cân nặng 25kg
Chiều cao 56cm
Đã tỉa tót bớt lông lá
Tắm rửa sửa sang trước khi lên hình:

.
Ôn lại bài tấn công chủ :eek: :eek::

Tạo dáng tí tẹo:

Giằng xé chiến lợi phẩm:

Ngồi, nằm như lính ;D ;D

Đi tuần quanh nhà:

Bắt gặp 1 cu hàng xóm phi vào rượt luôn

Thằng cu kịa chạy ko thoát đứng lại đàm phán ;D ;D

Mãi rồi cũng tha cho no lon ton đi về:

khanhtungbk

Member
Hì , Valen trông rất ổn . Hy vọng sẽ được gặp trực tiếp Valen ở buổi off .

hoan_nc

Member
chúc mừng bạn có chú GSD đẹp ben kheo khá chuẩn đuôi cũng rất tuyệt nói chung chúc mừng bạn, và hen gặp tại buổi giao lưu ngày 12 tháng 10 tại sân Quảng An vào lúc 9h30

valen

hic lâu quá rồi em mới vào VP dạo này bận quá, cảm ơn các bác đã có lời khen, em sẽ cố gắng chăm em nó thật tốt. Tiếc là nhà em xa quá ko đem đi offline hội GSD dc hic, cũng muốn dấm cho em nó 1 chàng hi hi

vanglai213

Active Member
bạn kiếm đâu dòng chó đẹp thế bạt mí để mọi người biết được không? nhìn con này thích quá

mình thay mặt chủ nhân trả lời cho các bác nhé, mẹ của em này là lông dài, cũng khá nổi tiếng, còn bố là con Zam thế nên em ý mới đẹp như vậy đó. nhưng phải nói là chủ nhân của em này chăm sóc thật là tốt. nhìn em này đâm ra nhưng em khác cứ gọi là kém cạnh hi hi !!!

luv_rott

Member
Long ơi dạo này mải buôn bán quá hay sao mà k update ảnh Valen lên xem dạo này ra giáng thiểu nữ chưa vậy :))

Mino1991

Member
:-X anh có con GSD đẹp quá ... nhưng đề nghị lần sau chụp ảnh mặc áo vào nhé :-X

MinhVL

Member
Đẹp ghê! nghe bác Thiết nói nó là con của Zamp và con của bác Thiết! Như thế thì quá ok rồi còn gì! trước mình xem hình nó là của Gấu Béo đúng không nhỉ? Giờ lại là Valen, hay Gấu Béo đổi Nick name thành Valen????