• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD còn thơm mùi sữa !

Loch2009

Member
Xin giới thiệu đến các bác thành viên mới của nhà em. Mong các bác ném đá nhè nhẹ!

Dog Eye

duc_NA

Member
bưa qua mới qua nhà anh Đạt xem, công nhận em này bên ngoài đẹp hơn chụp hình nhiều

bác ơi tai em nó sao thế ạ . em là dân ngoại đạo GSD nên không hiểu lắm .
sao là sao hả bạn,chỉ vì nó không cụp xuống thì vểnh lên thôi=))=))=))=)).em này em công nhận là ngoài đẹp hơn trong ảnh nhiều.kiểu ny anh phài đi học lớp đào tạo chụp ảnh nữa đi anh,fhiihih

Loch2009

Member
Bố em nó mang quốc tịch Đức tên là Zamp gì gì đó vì khi mẹ nó mang bầu bố nó đã bỏ mẹ con nhà nó, còn mẹ nó du cư từ Lào về tên là Xổm Chay Chít Phạ Vông.

binhtl

chó đẹp lắm bạn, mình không hiểu về chó lắm nhưng thấy con chó của bạn rất đẹp. Để xem anh em VP đánh giá em nó như thế nào để mình còn học hỏi về cách nhìn nhận một chú chó đẹp là như thế nào

oheylona

Member
chào bạn loc2009 mình là thnàg viên đến từ Hà tĩnh rất vui đc làm quen với bạn, mình cũng đam mê berge (nói thật lên forum phải gọi là gsd nhưng mình quen gọi berge từ nhỏ) mình ko phải là cao thủ nên nhừong cho ai am hiểu ,với lại theo mình đc biết gsd phải nhìn ở ngoài mới rõ đc mặt manh, yếu qua ảnh nhiều khi đệp thành xấu và ngược lại (theo đánh giá em nó ngoài đẹp hơn) em nó là đực,theo phong đớn của mình rơi vào khoảng 2 tháng đến 2.5 thnág cân nặng khoảng 10kg,mặt cũng khá hộp nhưng hình như hơi ít đen ,đuôi đẹp,mình chỉ đánh giá theo chủ quan của bản thân ,chúc cún của bạn ngày 1 hoàn thiện

D0GiaHai

Member
Bố em nó mang quốc tịch Đức tên là Zamp gì gì đó vì khi mẹ nó mang bầu bố nó đã bỏ mẹ con nhà nó, còn mẹ nó du cư từ Lào về tên là Xổm Chay Chít Phạ Vông.
Cún đẹp đó bác nhưng tôi thấy tầm tuổi em nó mà ở gần cái rèm cửa đẹp đẹp ấy thì ? ....

Xin giới thiệu đến các bác thành viên mới của nhà em. Mong các bác ném đá nhè nhẹ!

Dog Eye
Châu Quảng Bình đây ! Trước tiên xin chúc mừng bác vừa có thêm một số thành viên tiêu biểu khác. Song khen bây giờ là quá sớm vìư "Sinh thành và dưỡng dục là gần bằng nhau" để có một chú chó đẹp cần rất nhiều yếu tố, đặc biệt là công tác chăm sóc. Mong bác luôn có những chú chó đẹp như vậy !

Loch2009

Member
Một em nữa cùng bầy sắp về tới Hà Tĩnh. Em sẽ up hình mời các bác chiêm ngưỡng.

Loch2009

Member
Một em nữa cùng bầy sắp về tới Hà Tĩnh. Em sẽ up hình mời các bác chiêm ngưỡng.
Bé nó đã về nhưng đã được chủ của em nó là anh Minh chủ quán cafe Xưa và Nay 135 Nguyễn Văn Cừ - TP Vinh, NA đón về rồi. Chưa kịp chụp hình.

Phi Anh

Member
Bé nó đã về nhưng đã được chủ của em nó là anh Minh chủ quán cafe Xưa và Nay 135 Nguyễn Văn Cừ - TP Vinh, NA đón về rồi. Chưa kịp chụp hình.
Xin chúc mừng chủ nhân mới! :-bd
Bạn cố gắng tập hợp anh em Nghệ Anh-Hà Tĩnh và phát triển mạnh mẽ phong trào nhé =D>=D>=D>. Tks