• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD còi nhà e, mời các bác chém cho lớn ạ!

vuongquyenbg

em nó được 4 tháng 15 ngày, nặng 18kg ạ! em nó là giống đực. ko gia phả, ko số má ji ạ! :D e nuôi để giữ nhà :D các bác nhận xét chân thành nhé!

vuongquyenbg

hehe! vâng ạ! bình thường khi chơi đùa tai rất ke ạ! nhưng chụp ảnh thì nó hơi bị xòe ra! :D

Hiencun

Member
Nhưng nhìn ngộ thật đấy. Mà trông to thế kia mới có 18kg thôi á. t sinh năm 93 thôi. B vâng ạ t nghe thấy sợ lắm.

vuongquyenbg

thế thì gọi là chú. haha mình 85 cơ! uhf chụp ảnh nhìn to vậy chứ cũng 18kg thôi, được cái da dáng! :D hơi gầy một tí!

gsd2012

Member
gsd

Nhưng nhìn ngộ thật đấy. Mà trông to thế kia mới có 18kg thôi á. t sinh năm 93 thôi. B vâng ạ t nghe thấy sợ lắm.
bạn hiền ơi , mình qua xem em bec của bạn đc ko,,hehe

hieuqua_bn

Member
gầy thật,chó đang tuổi lớn, ông bạn chăm hơn nữa đi,ko sau này trưởng thành rồi chó yếu lắm :x