• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD Bỉm Sơn Thanh Hoá

Quang Minh

Chào các ACE trên diễn đàn.Mời các bác xem và có đôi lời nhận xét về em này :

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chó của bạn đẹp đấy, chân tay to ,màu mảng , dáng vóc nhìn khá đẹp , bạn có thể cho mình xin ít thông tin về em nó được không.Cảm ơn bạn.

thuan_SG

Member
Chúc mừng anh có 1 tiểu đệ đẹp nha dáng đứng và khuôn mặt đẹp quá đi.

my_lucky

Active Member
Xin thông tin về em này ạ...

Chào các ACE trên diễn đàn.Mời các bác xem và có đôi lời nhận xét về em này :
:-bd:-bd:-bd:-bd Chẳng dám nhận xét gì thêm, chỉ dám xin thêm thông tin về em nó:thingking:

Quang Minh

Cảm ơn các bác đã quan tâm đến em nó.Em này được 2 tuổi,1 người bạn ở C32 nhượng lại,dòng gù gập.Mời các bác chiêm ngưỡng:

Hôm nào anh em giao lưu chut nhe anh ơi. Em tên Đoan ở TP Thanh Hoá, số điện thoại của em 0917050757

Jecky

Member
Mãi hôm nay mới thấy Aso góp mặt. Mà ông chủ có đem Aso theo thể thao thì nhớ để ý đến nó nhé! Dạo này nhiều cẩu tặc lắm.
To Đoan: Hôm nào ra bác chơi anh em đi Bỉm Sơn giao lưu luôn.

Quang Minh

Cảm ơn Long ! mình luôn để mắt đến em nó.Em rot giờ được bao nhiêu kí rồi.

anhloimaster76

Chào ae đồng hương,mình cũng đang muốn có một chú GSD, ae đồng hương có thể tư vấn giúp ko?Cảm ơn tất cả anh em!

Jecky

Member
Cảm ơn Long ! mình luôn để mắt đến em nó.Em rot giờ được bao nhiêu kí rồi.
Cu Josy nhà em giờ cũng khoảng trên 40kg gì đó. Trước tết em nó được 39kg, có lẽ em thất bại với cu này rồi. Hiện giờ vẫn đi cà nhắc không khỏi, bóp cả bốn chân mà không xong.

Jecky

Member
Chào ae đồng hương,mình cũng đang muốn có một chú GSD, ae đồng hương có thể tư vấn giúp ko?Cảm ơn tất cả anh em!
Chào bác! Ở Thanh Hoá cũng có nhiều GSD đẹp. Quan trọng là bác muốn chất lượng của GSD như thế nào thôi. Bác có thể liên lạc với anh em để giao lưu cho vui.
0987.635.735 số điện thoại của em.

Quang Minh

Chào bác.Đây là số đt của em:0988594480.anh ở đâu?khi nào rỗi ra Bỉm Sơn giao lưu.

PhatQG

Member
Cảm ơn các bác đã quan tâm đến em nó.Em này được 2 tuổi,1 người bạn ở C32 nhượng lại,dòng gù gập.Mời các bác chiêm ngưỡng:
Em gsd của anh đẹp quá,đầu thủ phom,,OK :-bd .em này thần kinh cũng hơi chập đúng không anh?
chúc mừng anh có một em gsd đẹp:beer

trangsd

Dep day.
Chuan GSD Day. The no thuoc dong nao? V2 - V12
Bac o Bim Son a.
Co gi chung ta giao luu nhe.

Quang Minh

Chào Trangsd.Rất han hạnh được làm quen với bạn để cùng trao đổi niềm đam mê về dòng gsd.Bạn ở dâu.Cho mình địa chỉ nhé.