• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gsd 3 tháng nhà em mong các bác cho ý kiến a!

Loch2009

Member
Cũng đẹp đó bác, nhưng khung xương hơi bé, chân tay bé. Bác cho nó ăn thêm xương nhé bác. Tốt hơn hết là mua xương xong xay vụ luôn.

Hi

Em này đẹp lắm,Sơn chụp thêm vài tấm hình nữa đi và nhớ chụp vào ban ngày hình mới đc rõ.

sonchina2003

Chào các bác cho nhà em là chó người ta cho . Nó nghịchnên rất khó chup mong các bác thông cảm . Chó của em một ngày em điều bổ sung một viên canxi và thịt bò . Rất cảm ơn nhưng lời đánh giá và nhận xét của các bác .

Gửi bác Loch 2009

Em Lu này ở ngoài thật sự chân tay cũng to ko bé tý nào đâu nhìn rất dễ thương và lanh lợi,do hình chụp vào ban đêm nên ko đc rõ lắm.

ảnh khó đánh giá quá nhưng theo em thì cũng có triển vọng lắm. quả chân trước có lẽ có vấn đề thì phải :D Cho em nó ăn đủ chất (đặc biệt là canxi) và đi bộ hằng ngày để cải thiện nha bác. Chúc bác thành công với em nó :)

sonchina2003

Gửi các bác thêm một số hình ảnh chú Lu nha e! Các bạn cứ đánh giá thoải mái.

thêm một so ảnh nữa ne

Các anh em đánh giá thoải mái.

Gửi thêm một số hinh ảnh về chú chó mình. Các ACE cứ đóng góp ý kiến

Thêm một số hình ảnh về chú LU nhà mình

gửi bạn Sơn

Hình chụp đẹp lắm, có phải chụp từ máy KTS của A.Bảo phải ko? Mai mốt Sơn thử chụp bằng đt của Sơn cũng được.Vì chụp bằng đt cũng rõ lắm và hình post lên sẽ ko tốn nhiều Kb,thời gian xem đc nhiều hình hơn.Bye chúc Sơn thành công,có gì thì nhắn tin cho mình nhé!

sonchina2003

Đúng rồi ! Để Sơn chú ý dùm Quang xem có nhà ai sắp có chó con bán mà coi khá khá tí . Mình mua vậy cho rẽ .Chứ mua mấy ông kinh doanh đắt lắm . Chủ yếu là mình chăm sóc chó như thế nào thôi.

chào sơn

hiện nay em lu khoẻ không nhớ post hình em nó thường xuyên nhé . chó đẹp mà cứ giấu hoài làm ae chờ dài cả cổ .

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
theo mình thì như thế là oke rồi còn về lưng tôm hay chân kheo thì phải tầm 8 tháng mới xác định dõ được vì con này mới có 3 tháng mà chưa nói được điều gì hết!!
thân !!!

Hi

Sao lâu quá ko thấy Sơn post hình em cún lên vậy?Em cún đã khoẻ chưa có tiến triển gì tốt ko vậy?Khi nào về mình sẽ đt cho Sơn.Chúc Sơn luôn vui vẻ.

sonchina2003

Gửi các bạn thêm một số hình ảnh em lu nhà mình . Hiện tại em được 5 tháng 20 kg. Các bạn cho ý kiến nhé!

khue-dn

Member
Con này mầu mảng quá đẹp rồi, nhưng cái chân bị hạ bàn hơi nặng. Nuôi GSD là rất khó khi nó còn bé, sểnh ra là hạ bàn ngay. Bạn phải bổ xung thật nhiều canxi và cho chạy thường xuyên vào. Chúc bạn nuôi bé tốt!

Hi

Sơn ơi! em Lu trông đẹp rồi đó,đầu to và mõn cũng to,nhưng sao nhìn chân em nó hơi bị hạ bàn đó,Sơn nên mua canxi sirô ở Chi cục thú y gần nhà Sơn đó,chai này 45.000đ cho uống mỗi ngày theo hướng dẫn trên thân chai đó.Và Sơn chọn tư thế chụp em nó cho đẹp 1 chút nhé.Chúc Sơn luôn vui vẻ và thành công.

lehuybao

Member
bé LU càng lớn càng ra dáng phết sơn nhỉ! phần đầu, phần thân và màu mảng ngày càng ổn hơn. nhưng nhớ đừng cho em nó phát phì quá sẽ ảnh hưởng bộ khung xương lắm sơn nhé!