• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gsd 2 tháng tuổi tập show dáng!

handihan

gsd nhà mình vừa tròn 2 tháng làm vài tấm hình kỷ niệm và tập show dáng mời anh em góp ý cho pé mau lớn nha!
sau đây là hình ảnh của pé:

finofarm

Member
Nhìn nhóc Hero mau lớn quá, chắc 8kg rồi. Được chủ chăm tốt lông sạch quá nhỉ.

chaomaorau

2 tháng mà tai ke rồi ha, chẳng bù cho e Tiger nhà mình, hơn 3 tháng rồi mà 2 tai cứ xếp chéo nhau, chán:-w

handihan

bạn thử phơi nắng bổ sung them vitamin D cho cún khoang một tuần sẽ thấy hiệu quả đó
.mà giai đoạn này tai cứ lên rồi xún lại ah,khoảng 3,5 hay 4 thang tai mới dựng hẳn.chúc tiger nhà bạn chóng lên tai đẹp nhé!

handihan

2 tháng mà tai ke rồi ha, chẳng bù cho e Tiger nhà mình, hơn 3 tháng rồi mà 2 tai cứ xếp chéo nhau, chán:-w
mà mới hơn 3 tháng thôi mà bạn,tai bắt chéo sau này sẽ ke đẹp đó.theo mình nuôi bữa giờ thì lên tai phụ thuộc khá nhiều vào việc phơi nắng đó bạn.

chaomaorau

bạn thử phơi nắng bổ sung them vitamin D cho cún khoang một tuần sẽ thấy hiệu quả đó
.mà giai đoạn này tai cứ lên rồi xún lại ah,khoảng 3,5 hay 4 thang tai mới dựng hẳn.chúc tiger nhà bạn chóng lên tai đẹp nhé!
cảm ơn bác nha................................:x