• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD đen nhà mình

cuongddk_uit_k3

Tình hình là em nó sinh ngày 13/09/2012 đến hôm nay được 5 tháng 18 ngày. Chó bố nặng >45kg là chó nghiệp vụ màu đen, chó mẹ vàng đen nặng 33kg
Cân nặng : 30kg

Tờ rym : nhỏ
Tai đang có hiện tượng dựng , nhưng tham khảo trên mạng có vẻ em nó dựng tai hơi muộn đúng không? Mình có cần phải dán tai để dựng không? Nếu mà dán tai thì nên mua keo dán loại nào. Các bạn xem và đánh giá em nó hộ mình . Tk

kimoah

con cho nay nhin ki wa di, khong the nao gan 6 thang ma tai gap han~ xun' nhu vay duoc ban ah

dell

Member
căt với dán tai làm gì, becgie thưc sự thì đâu cần làm vậy, đây là chó lai rồi, lai với cho ta đây mà

đúng thật để chơi chó và nuôi chó thì ngoài yêu thích ra thì còn phải có kiến thức =="