• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

GSD ăn đầu cổ vịt có tốt không?????

yêu GSD

chào ACE yêu GSD!
ACE làm ơn cho hỏi chút kinh nghiêm .chó GSD đã được 12 tháng tuổi cho ăn toàn cổ+đầu VỊT có được không? vì mới nuôi chó GSD lân đầu không biêt kỹ thuật chăm sóc nhiều.vì đoc trên diễn đàn toàn nói thức ăn là cổ gà +xáo BÒ .kính mong ACE đi trươc cho biết cách chăm sóc làm ơn mách bảo giúp .xin cảm ơn ACE

Vietspace

Member
Đầu vịt và đầu gà cũng như nhau thôi bạn à, nhưng theo mình thì bạn nên cho chó của mình ăn kèm thêm nhiều rau vào cho nó có chất xơ tốt cho tiêu hoá, không bị táo bón và có thêm vitamin. Chúc chó bạn khoẻ mạnh

yêu GSD

cảm ơn bạn nhiều. vì nhà hàng xóm nhà mình vừa mở CH bán đồ vịt toàn sang cho. nhung mình sợ ăn nhiều không tốt lên không dám lây để cho chó ăn .vì minh thấy đoc nhiêu TL nói cho là động vật ăn thịt lên mình ngfhĩ cho ăn nhiều thịt là tốt.rất cảm ơn bạn về kiến thức muôi GSD

Bạn có thể nấu nhừ cho em nó thì còn gì bằng nữa bạn . Vừa đảm bảo dinh dưỡng cho em nó vừa bảo đảm không bị thủng túi của chủ nuôi
Bạn chỉ chú ý xương còn lẫn trong đồ ăn nữa không mà thôi
Chúc bạn vui