• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Great dane : Kết quả 1 cuộc tình !!!

Sau 14 tháng hứa hẹn giữa 2 Gia Đình thì cuối cùng ngày ấy cũng đã đến.Cái ngày mà ku Bi trở thành thanh niên cao to lực lưỡng(Cool Boy) và bé Ngố là 1 Hot Girl thuộc loại có tiếng ở Sài Gòn.Qua sự cho phép của phía GD bên đàn trai...bé Ngố đã lên sống thử với ku Bi 1 tuần...trong thời gian sống thử thấy cả 2 ko hợp nên 2 bên GD quyết định hủy hôn...nhưng bất ngờ đã ập đến với GD phía đàn gái kekeke... :D :D :D  

Cặp đôi hoàn hảo

Kết quả của 1 cuộc tình cay đắng và đầy bất ngờ.Ngố đã hạ sinh được 5 hoàng tử và 7 công chúa.Điều bất ngờ nhất là cả 12 nhóc đều đẹp bằng nhau ko 1 bé nào bị tật hay đẹt gì hết nhé  ;D ;D ;D

Phải công nhận mấy nhóc này bú sữa tốn quá trời luôn. mới 4 ngày mà hết 1 hộp sữa Dielac Anpha 900g. Cái đà này thì 1 tháng nữa chắc anh đăng tin bán nhà quá. Nhất là thằng cu mặc quần đen + áo khỉ, nó bú nhiêu hơn mấy đứa kia. Mỗi lấn nó bú xong là cái bụng nó như con cóc chửa.

Update hình ảnh mấy nhóc 12 ngày tuổi.Tình hình là mấy bé phát triển tốt và đều nhau.Đứa nào cũng giống Bố nên mõm vuông và ngắn.Còn chân cẳng thì ko cần quảng cáo vì đó là con ku Bi kekekeke

datviettri

anh ơi em hỏi í không pải. em tưởng dòng greatdance này có caí hàm vuông nữa chứ sao em k thấy. có j` em xin lỗi anh nhá

Pham Thang

Member
anh ơi em hỏi í không pải. em tưởng dòng greatdance này có caí hàm vuông nữa chứ sao em k thấy. có j` em xin lỗi anh nhá
Great Dane có 2 dòng
Dòng thuần chủng của Đức thì mõm nhỏ hơn và không xệ bằng dòng Great Dane của Mỹ vì bên Mỹ Họ cho lai thêm với Matiff nên chân tay đầu thủ, cơ bắp của Great Dane Mỹ rất to và mõm cũng xệ hơn nhiều nhìn Great Dane của Mỹ hầm hố khủng khiếp hơn :D:D. Mình nói có gì chưa đúng bạn thông cảm nhé. Bạn có thể lên mạng tham khảo thêm :D:D

Punk-Emo

Great Dane có 2 dòng
Dòng thuần chủng của Đức thì mõm nhỏ hơn và không xệ bằng dòng Great Dane của Mỹ vì bên Mỹ Họ cho lai thêm với Matiff nên chân tay đầu thủ, cơ bắp của Great Dane Mỹ rất to và mõm cũng xệ hơn nhiều nhìn Great Dane của Mỹ hầm hố khủng khiếp hơn :D:D. Mình nói có gì chưa đúng bạn thông cảm nhé. Bạn có thể lên mạng tham khảo thêm :D:D
anh nói đúng thật,bên mỹ thường lai với mátiff nhằm tăng kích thước,kể cả mấy em rott và KSD vậy ae cho em hỏi dưới 4 triệu(3tr-3.7tr) có thể mua 1 em 1-2 tháng,mấy em bên mỹ nhìn ngầu thì mấy đi vẻ đẹp GD truyền thống

anh nói đúng thật,bên mỹ thường lai với mátiff nhằm tăng kích thước,kể cả mấy em rott và KSD vậy ae cho em hỏi dưới 4 triệu(3tr-3.7tr) có thể mua 1 em 1-2 tháng,mấy em bên mỹ nhìn ngầu thì mấy đi vẻ đẹp GD truyền thống
Giá đó thì không bao giờ bạn mua được GD đẹp.Nếu muốn mua những em có bố mẹ to cao,màu lông đúng chuẩn thì giá tối thiểu phải từ 6tr trở lên.Chúc bạn mau có 1 chú GD vừa ý nhé.

Pham Thang

Member
Khi nào Bình rảnh,trước khi xuất chuồng E cho nhiều hình mới nhất về đàn cún của EM va Nam lên đi Bình để mọi người chiêm ngưỡng nhé :x:x:x;;);;)

Khi nào Bình rảnh,trước khi xuất chuồng E cho nhiều hình mới nhất về đàn cún của EM va Nam lên đi Bình để mọi người chiêm ngưỡng nhé :x:x:x;;);;)
Hôm qua e mới qua a Bình thăm mấy bé.Không ngờ a Bình quá mát tay,hnay ku nào cũng ú nu nhìn dễ thương lắm a Thắng.Bảo đảm a Thắng nhìn tận mắt mà ko ghiền thì thua gì e cũng thua kakakak

nghia_greatdane

Mình đang muốn nuôi 1 em Great Dane, ko biết mua ở đâu, mấy bạn chỉ dùm mình với đc ko ? Huhu. Cảm ơn & hậu ta ;)
p/s: cùng yêu cún nên giúp mình với nhé :(
0933669133