• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giup e voi moi nguoi oi

Tramy1402

Em bong cua em chieu nay tu nhien noi len mot cai u o co. To bang qua nho. Van thay e i an uong chay nhsy binh thuong. Nhung e lo lam. Khong biet em i bi lam sao. Moi nguoi giup e voi. Cai u day no mem va khi e bop nhe vao cai u thi e i khong keu dau . Moi nguoi lam on giup e voi

Tramy1402

Hix. Em quen khong noi. Bong nha e duoc khoag 4 thang tuoi. La giong cho nhat.cuc u thi noi o co ( ben duoi ) cua em i. Em thay mui cua em i hoi kho nua

Tramy1402

Hix lai quen nua. E o cao bằng, mien nui nen khong co benh vien noi nao co the kham va phau thuat cho em i ca. Mong moi nguoi giup em voi

Tramy1402

Hix e lai quen. E o vung sau vung xa nen o day khong co cho de kham hay phau thuat cho em i dc. Mong moi nguoi giup em voi

huyen89

bạn có thể post ảnh của em í lên để anh em xem xét với chứ?
tiếp nữa là cục đó trông thế nào? xung quanh có màu đỏ không?
mình cũng có 1 em tên Bông tự dưng nổi mụn ở thành bụng, chọc vào thì hơi có mủ chảy ra, ngày hum sau mụn chín nó bục ra mất, mình lấy lá ổi và lá táo dại giã nát rồi áp vào đó, băng bó như đúng rồi í,:D. sau đó mình lấy ít thuốc tím rửa cho em ấy, bơm thẳng vào cục u đó, rồi lại rút ra. rửa sạch xong lại rắc Pen cho nó nữa. khoảng 1 tuần thì em ấy khỏi. vui wa!
nhưng sự vui vẻ đó chẳng được mấy chốc, em í đã say goodbye và không bao giờ quay lại với t :((.
chúc cún của bạn nhanh khỏi bệnh nhé!

Tramy1402

cam on ban. em bông của mình đã gần khỏi rồi, chỗ bị nổi cục chỉ còn một chút vết sờ vào cảm thấy chai chai thui, vui wa