• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gioi thiếu em Moon nha mình 2 tuôi ( buổi chụp hình ở hồ đền lừ)-HÀ NỘI

1Q2W3E4R

Member
golden đẹp thật, nhà bác gần Đền Lừ không vậy để em lúc nào chạy qua giao lưu với bác? nhà em cũng gần Đền Lừ luôn.

1Q2W3E4R

Member
golden đẹp thật, nhà bác gần Đền Lừ không vậy để em lúc nào chạy qua giao lưu với bác? nhà em cũng gần Đền Lừ luôn.

1Q2W3E4R

Member

minhcodon

Member
Hihihi.Minh o gan den Lu ma.co so dt cua Minh o chu ky. Co j lien lac giao luu nhe. Em moon nha Minh bbiam lam keke

kevin_son

Member
quá tuyệt đẹp, tiếc là trong này nóng quá nên bộ lông không được như vậy.

phu_kienan

Member
chúc bạn co một người bạn và có một người vê sĩ trung thành ơ? bên bạn

minhcodon

Member
cám ơn bạn.hihhihihi.em moon sang nào cũng đi chợ voi mình toan xách đồ cho monh thoi.jhihihihi.biết đi đổ rác khi có kiẻng gõ đổ rác.hihihih.

Pilovepet

Moon yêu quá, nhà bạn gần hồ Đền Lừ à??? Mình cũng gần đó, khi nào đem bé Đô cua mình ra chơi;););)

bichdiep

Member
Bạn chăm chó tốt quá. Nhìn chú golden này khoẻ mạnh ghê. Chủ chụp ảnh cũng đẹp nữa. Cho phép mình hỏi ngoài lề bạn đang dùng máy gì mà bắt được ảnh cún chạy qua vũng nước sống động thế, cho mình xin thông số luôn được không? cảm ơn bạn nhiều

tra tra

Member
em Moon đẹp thật đó, thật mê hồn!! Nhìn mà mê quá bạn à! Góc độ bạn chụp cũng thật đẹp:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

mr.an95

Member
Ảnh đẹp.Chó đẹp.Chúc cún luôn mạnh khỏe.nhà mình cũng đang nuôi 1 em golden.cũng 2 tuổi rồi :d.