• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giao tranh

Vào lúc 22h30 ngày 20/10 đã sẩy ra 1 cuộc giao tranh giữa Săn Tây Ninh mầu vện và H'mong đuôi cộc mầu đen. Sau gần 30 phút giao tranh, phần thắng nghiêng về Săn Tây Ninh mầu vện, lúc này H'mong đuôi cộc mầu đen chỉ biết đứng im, thót bụng và rên. Rất tiếc lúc đó không có máy ảnh để ghi lại cuộc giao tranh.

CENTIMET

Member
Có thương tích gì không anh?
..nguyên nhân thế nào?...chia sẻ để anh em rút kinh nghiệm đi anh

Thân

hungbuon

Member
bác cho biết kết quả đi em mong quá....................................................?

KimCuong

Active Member
bác cho biết kết quả đi em mong quá....................................................?

Hà hà, đồng chí Hùng buồn muốn biết kết quả thì phải đợi thêm khoảng 60 ngày nữa nhé. :))

hungbuon

Member
dạo này em bận quá k di off dc nhớ mọi người quá! hôm nào nên mỡ làm thẻ di off vậy

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Đúng là bác Hùng Tình Yêu!!!

Em đang đợi một loạt em bé màu lông vằn vện loang lổ như lính Mỹ & cộc đuôi đây ạ...

TaiVenh

Active Member
Báo cáo là tối hôm qua, với sự chứng kiến đông đủ của hai họ nhà trai, gái và đại diện của VP, đôi trẻ lại có cuộc giao lưu lần thứ 2.

Chúc cho hai nhà sau 60 ngày nữa sẽ có một bày cún con hội tụ đầy đủ tinh hoa của 2 giống chó quí VN này.

mike1803

Member
Em mong tin vui của các bác quá.Mong là chúng ta sẽ có 1 giống chó mới kế thừa đc những đặc tính tốt của 2 giống STN và H'Mông cộc.

Vladavia

Member
Hê hê, em nghe nói có mấy bác đang tổ chức cá độ về màu lông của đám sản phẩm của 2 chúng nó :-"
Bố vện, lưỡi đốm, móng đeo. Mẹ đen, lưỡi đốm, móng đeo.
Mấy con? Màu? Lưỡi? Móng?
Xin mời các chuyên gia!

HOhangbac

Member
nhân ngày 20/10 là ngày phụ nữ VN, Wave nhà em đã phải lòng cô gái dân tộc H'mông tên NẤM cho đến hôm nay Wave nhà em vẫn đang còn tương tư và say men tình he he he he

Vladavia

Member
He he sau lần đầu có vẻ vất vả, lần thứ 2 thấy chú rể nó chuyên nghiệp lắm rồi anh Quân ạ. Lên phát ăn ngay, ông mối Tình Yêu rảnh rang hơn chứ ko phải bẻ lái giật vô lăng nhiều như hôm đầu. He he he...

:)):)):)):)) Bác Hùng thả quả bom trúng giữa mâm , quá chuẩn , mà không biết hậu quả của cuộc giao tranh khốc liệt , không đau đớn mà đầy vui sướng này được gọi là giống gì nhỉ ? Các bác cho ý kiến đi ạ ! Theo em thì gọi nó là CỘC TÂY =))=))

Vladavia

Member
Nghe cô dâu tâm sự thì có vẻ cô ấy muốn đàn con của mình mang tên MÔNG NINH hơn các bác ạ. :D :D :D

mike1803

Member
Theo em hay gọi bọn nó là "chó săn đuôi cộc" bọn này đều có thể đi săn + quả đuôi cộc nữa thì ... chẹp chẹp...

KHIEMTN

Member
Đứa con tinh thần của Việt pet , tại sao mình không đặt tên cho giống này là VIPE nhỉ ? !!!

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Nghe cô dâu tâm sự thì có vẻ cô ấy muốn đàn con của mình mang tên MÔNG NINH hơn các bác ạ. :D :D :D
Vla ơi chị thì thấy mang tên MÔNG TÂY:)):)):)) là hay nhất đấy.

Đoán vui có thưởng nhé 1chầu beer nhé, sẽ sinh 4em bé là: 3gái + 1trai, 3em vện giống Wave và 1em nửa đen nửa vện lai cả bố và mẹ....:)):-bd

* À mà các bác ơi thế em Nấm là của nhà bác nào ạ? Còn em trai Wave thì quá nổi tiếng rồi.