• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giao lưu với hội những người yêu chó Cẩm Phả Quảng Ninh ngày 30-6

vanglai213

Active Member
Khởi đầu chuyến Hành trình của club malinois hướng đến thành phố Cẩm Phả Quảng Ninh ....
Sắp xếp đồ đạc của club , các thành viên đang rất chăm chỉ thu xếp những đồ vật dụng cuối cùng lên xe .

vanglai213

Active Member
Điểm dừng chân ăn tối ở nửa chặng đường tại Chí Linh Sao Đỏ

vanglai213

Active Member
Tiếp đó 11h đêm đã có mặt tại cẩm phả, trời tối như mực nhưng các anh em cẩm phả tiếp đón trong sự ấm cúng , giúp club đi tìm phòng và đưa mọi người đi thăm địa điểm hôm sau tổ chức off

vanglai213

Active Member
Sáng hôm sau tại địa điểm rừng thông, anh em nhanh chóng lắp đặt dụng cụ để chuẩn bị cho buổi off

vanglai213

Active Member
Nhận cờ và trao cờ lưu niệm cho các anh em Cẩm Phả...và tiếp đó bác thành giới thiệu dòng chó malinois...

vanglai213

Active Member
Cuối cùng là buổi chiêu đãi của các anh em Cẩm Phả ... Nào cùng nâng Ly

vanglai213

Active Member
Cuối cùng là video tổng hợp của club khi giao lưu cùng anh em Cẩm Phả
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=jTpjuON7fnk[/YOUTUBE]

Dxt8888

Member
Mali hà nội trình diễn rất ân tượng,ngồi hóng tiếp các em sân nhà xem thế nào?

Chúc mừng CLB đã có chuyến giao lưu thành công.
nhìn clip thấy CLB biểu diễn tốt quá, so với ngày trước đã khác xa rất nhiều

Chúc mừng CLB Malinois VN. Mong các anh luôn đi đầu trong công tác huấn luyện chó để các CLB khác học hỏi và noi theo.