• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giao Lưu PQ tại Hà Nội

vanthong196

Lần sau off cho em xin 1 vé nha ! nếu có off thì các bác báo cho em biết với , số điện thoại của em là : 0914140012 Em tên là Thông ạ ! rất vui khi được làm quen và giao lưu cùng với mọi người. còn đây là mấy chú chó nhà em, em xin ra mắt với mọi người đánh giá giúp hộ em ạ !
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=46809

kendyo

Member
Lần sau off cho em xin 1 vé nha ! nếu có off thì các bác báo cho em biết với , số điện thoại của em là : 0914140012 Em tên là Thông ạ ! rất vui khi được làm quen và giao lưu cùng với mọi người. còn đây là mấy chú chó nhà em, em xin ra mắt với mọi người đánh giá giúp hộ em ạ !
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=46809
ok bạn , nhất định lần sau đến trước ngày off bạn sẽ nhận được 1 tinh nhắn mời đi giao lưu :D

Con Lợn Lòi

Active Member
Tớ không có Phú Quốc, tớ mang em Rot nhà tớ ra off cùng ace được không? Hơi lạc loài một tí nhưng mình rất mê PHú Quốc và chú Tango nữa ... :thingking:

kendyo

Member
Tớ không có Phú Quốc, tớ mang em Rot nhà tớ ra off cùng ace được không? Hơi lạc loài một tí nhưng mình rất mê PHú Quốc và chú Tango nữa ... :thingking:
Ở đây là mấy anh em Yêu Chó nói chung và PQ nói riêng kêu gọi nhau đi giao lưu vì thế bạn có chó gì mà muốn mang đi giao lưu với cũng người thì ddeeufok hết mà . Tất cả dựa trên niềm yêu thích Chó thôi mà bạn , kể cả đó chỉ là 1 em chó Ta rất đỗi bình thường :love struck::D

nikita24480

Member
Hôm trước em mang Tango ra Bách Thảo chơi rồi....thích thật, chủ ngồi uống bia chó chạy tung tăng...chả sợ gì xe cộ cả....
Em cũng qua xem 2 chú chó của chủ quán rồi. Nhưng buồn quá vì mấy em ý bị nhốt suốt, chả được chạy đi chơi gì cả....

Chiều nay em lại định ra đấy đây

son12368

Member
Hôm trước em mang Tango ra Bách Thảo chơi rồi....thích thật, chủ ngồi uống bia chó chạy tung tăng...chả sợ gì xe cộ cả....
Em cũng qua xem 2 chú chó của chủ quán rồi. Nhưng buồn quá vì mấy em ý bị nhốt suốt, chả được chạy đi chơi gì cả....

Chiều nay em lại định ra đấy đây
CN này qua Bách thảo chơi tiếp bạn ơi!!!!!!!!!!!!!!