• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giao lưu chó ở Long Biên :D

icry1102

Member
Như tiêu đề . hội này khá đông nhưng vẫn cần thêm mem .tối hôm nào 9h cũng ra chỗ đường 137A rồi đi uống trà chanh . ở Long Biên thấy có nhiều người yêu chó và nuôi các giống chó đẹp nhưng toàn để ở nhà thấy tội quá
. bạn nào ở Long Biên có nhu cầu muốn đi thì liên lạc với mình ( 01665010116 ).

icry1102

Member
tùy bạn thôi :D muốn đi thì cứ thoải mái .bọn mình mời chào nhiệt tình :D

icry1102

Member
thoải mái bạn ơi . nhà bạn ở đâu . bọn mình luôn wc và cực thân thiện với người mới :D

HieuSnoop

Member
long biên chỗ nào vậy a e cũng ở long biên này(50kt............................................)

icry1102

Member
long biên chỗ công viên ở gần cầu long biên . mai bạn ra đc thì ra đi . có gì cứ gọi cho mình . đi vui lắm

jenny_Q

Vietpet sponsor
ở chỗ khác muốn đến ko được hả bạn?...............................
bạn ơi bạn lại định nhảy sang cả mảnh đất long biên nữa ah bạn sắp thành cái bang rồi đấy

jenny_Q

Vietpet sponsor
có khi mình phải xin 1 chân off ở đây mới được nếu được cho em xin 1 chân off nha

icry1102

Member
bạn muốn đi thì cứ pm ních mình icry_1102 hoặc nt vào sdt ý . mình chi chỗ cho :D