• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giao lưu chó Fox

Mời phố giao lưu hai chó Fox con thuần chủng đã được 45 ngày tuổi , các ACE muốn trải nghiệm về giống này xin gặp Phát ở Vĩnh Long đt : 0918799766 , nhận vận chuyển đến TPHCM .

1) Chó Cái :

2) Chó Đực :

huagaigoc

Member
Em bé con nhà Hứa Gậy Gộc

Lớn lên em sẽ có màu đỏ lửa phải không

apao

Đàn con nhỏ của Fox hươu Đa Đa

Không hiểu mẹ Fox hươu dạy dỗ thể nào mà để 3 chị em gái nằm ngủ mà cứ ngửa tơ hơ ra thế nhỉ

chào bạn huagaigoc ,nếu trong 2con đực và cái có 1 con màu đõ , thì hy vọng sẽ ra con con có màu đõ , tuy nhiên cũng có trường hộp không có màu đó , duy truyền luôn có tiếng nói riêng cũa nó , mà bạn cần đọc sách mới hiểu được .

huagaigoc

Member
Cảm ơn thao_nguyen đã chỉ giáo, quả thực huagaigoc mới chỉ yêu chúng từ những đức tính bản năng tuyệt vời hơn cả một người bạn mà chưa hiểu về chúng nhiều lắm. hưagaigoc sẽ để tâm tìm hiểu thêm và hy vọng có nhiều cơ hội để giao lưu với thao_nguyen

huagaigoc

Member
Bé này khá là xinh nhưng dân chơi sành giống fox chưa bằng lòng vì mặt trông hiền quá, hình như hơi lai chihushus với lại màu lông vàng kem không phải là màu đỉnh của fox

Trang A Pao

Bé Đen nhà mình khá là xinh, nhưng hình như bé còń nhiều tố chất bản năng hoang dã, bé cực kỳ nhanh nhẹn nhưng quá cảnh giác, đến mức thiếu thân thiện, khi chơi đùa với chủ, bé rất phấn khích nhưng bé không muốn cho sờ vào người bé, đối với chủ nhân, khi chơi đùa bé có thể lao vào mừng cuống quýt rất phấn khích nhưng không bao giờ cho ôm ấp, nếu cố tình ôm thì bé sẽ kêu khóc ầm ĩ, lao ra như bị bóp cổ vậy, bạn náo có kế gì giúp mình với

Trang A Pao

Cám ơn bạn quan tâm nhưng mình chỉ hỏi cách dạy nó để sao cho thân thiện thôi mà