• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giao lưu cùng anh em

yeu_cun

Member
Nhìn kết mỗi e màu đỏ, còn màu xám với vàng rơm nhìn k kết, con xám mà thời kỳ thay lông nhìn chán lắm.

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
mỗi đánh giá là một trình độ một đảng cấp....................................

cuteo8888

Vietpet sponsor
anh bình ơi em tưởng em xám salo nhảy rồi mà sao chụp ảnh bụng lại bé thế hay đẻ rồi

cuteo8888

Vietpet sponsor
ơ anh ơi thế không có em nào xám xanh ra đời hả anh buồn nhỉ tường kiểu gì cũng có 1 em ra đời nào ngờ
<):)

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
ơ anh ơi thế không có em nào xám xanh ra đời hả anh buồn nhỉ tường kiểu gì cũng có 1 em ra đời nào ngờ
<):)
2 mầu này phối hợp nhau .khó ra mầu như ý lắm.đây là kinh nhiệm của anh 2 lần rồi .và cũng hỏi những tiền bối ở thái họ đều thất bại lên họ khuyên kg lên kết hợp.

yeu_cun

Member
2 mầu này phối hợp nhau .khó ra mầu như ý lắm.đây là kinh nhiệm của anh 2 lần rồi .và cũng hỏi những tiền bối ở thái họ đều thất bại lên họ khuyên kg lên kết hợp.
Hai màu này phối với nhau ra màu nhạt hơn, nhìn sản phẩm k đẹp như bố mẹ.