• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giao lưu 2 bầy chó con

can_508381

Member
Sinh ngày 30 Tết, hôm nay là tròn 1 tháng, gồm 3 đực + 5 cái
Nhận gạch và về nhà mới sau khi xổ lãi + chích mũi đầu

Chó Cha

Chó Mẹ
XU

Mẹ MÚC

Hình phối

Hình mấy em

Mũi tên màu xanh là con của Mẹ MÚC
Chấm đỏ là Đực nhé mọi người

Đã nhận gạch 4 em cái có chấm đỏ, còn 3 em đực + 1 em cái

Địa chỉ: 118/120 Phan Huy Ích, p15, Tân Bình
ĐT: 0908 50 83 81 (vì thường xuyên kô có nhà, mọi người alo dùm mình trước khi qua nhé)
Cám ơn mọi người đã xem tin

Thân!
P T KIÊN

Ông anh xem up đầy đủ cả 2 đàn lên chứ. Em thấy 2 đàn mà 8 con là ít ít kiểu j đó. Chắc ủ hàng đẹp r =))

can_508381

Member
Ông anh xem up đầy đủ cả 2 đàn lên chứ. Em thấy 2 đàn mà 8 con là ít ít kiểu j đó. Chắc ủ hàng đẹp r =))
2 bầy đó Q, vì đẻ bữa 30 Tết, khách khứa rồi tùm lum việc đâu có để ý tới tụi nó, ăn uống thì thất thường, nên bị đi hết 3 em rồi
Chứ Mẹ Múc là 7 con
XU là 4 con
Chư muốn Ủ thì mình cứ đăng lên hết, chỉ việc nói "đã được gạch" là xong chứ j, hihi
Thân!

can_508381

Member
Vì công việc dạo này tới hơn 7h mới về tới nhà, tối thui rồi, nên còn 4 em mình sẽ giao lưu sau khi đã chích ngừa nhé, khi nào giao lưu sẽ chụp hình mới, hihi
Cám ơn mọi người đã quan tâm
Thân!

cún_yêu 9x

Sinh ngày 30 Tết, hôm nay là tròn 1 tháng, gồm 3 đực + 5 cái
Nhận gạch và về nhà mới sau khi xổ lãi + chích mũi đầu

Chó Cha

Chó Mẹ
XU

Mẹ MÚC

Hình phối

Hình mấy em

Mũi tên màu xanh là con của Mẹ MÚC
Chấm đỏ là Đực nhé mọi người

Đã nhận gạch 4 em cái có chấm đỏ, còn 3 em đực + 1 em cái

Địa chỉ: 118/120 Phan Huy Ích, p15, Tân Bình
ĐT: 0908 50 83 81 (vì thường xuyên kô có nhà, mọi người alo dùm mình trước khi qua nhé)
Cám ơn mọi người đã xem tin

Thân!
P T KIÊN
Giá nhiêu 1 con đực màu đen vậy