• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giant Alaskan Maomi ra mắt cả nhà :D

sau 1 time hoạt động chìm trên diễn đàn thì hôm nay e quyết định ngoi lên cho em Maomi ra mắt cả nhà để cho cháu nó đỡ tủi thân.
Profile của cháu nó. tên thường gọi:maomi tên online:xiaoshiwang
cân nặng:50kg(cân tại sân bay)
quê quán:china
nơi ở hiện tại:china ( vì bố cháu vẫn đang phải học nốt năm cuối )
tính tình:hiền lành,ai cũng quen :))
sở thích:ăn,đi chơi(chỉ cần cầm xích nói gì nghe nấy-ngày 3 lần chưa chán :'()

mong cả nhà chém cháu nó nhẹ nhàng vì cháu nó còn bé dễ tổn thương lắm ;D ;D ;D

chụp với bố ;D

còn đây là ảnh tại gia,3 4 hôm nữa mang cháu nó đi tắm rửa rồi update chứ giờ cháu nó hơi bẩn :))

thanks cả nhà ;D

thanks các bác.e ngu ngơ nên ko biết trích đẫn trả lời từng bác 1. @Phố Cỏ:cháu nó là giant nên cân nặng vậy là bt bác ạ @Thanhki cún ăn đc bao nhiêu mình cho ăn bấy nhiêu:D @kevil_kenio đến lúc trưởng thành tai sự dựng hết bạn ạ:) @hung0606 bố của cún và các đời anh trước đây đều thế này nên chuyện sập bàn như trên lý thuyết ko bao giờ có bác a:D

yeuketoan89

Active Member
kể mà biết bác từ đầu có lẽ mình sẽ tậu 1 em đấy, nhưng mua 2 con samoyed với 1 alas rồi mới biết bác nên chắc sau này nếu có điều kiện sẽ alo bác :D

kể mà biết bác từ đầu có lẽ mình sẽ tậu 1 em đấy, nhưng mua 2 con samoyed với 1 alas rồi mới biết bác nên chắc sau này nếu có điều kiện sẽ alo bác :D
haha.cám ơn bác đã ủng hộ.e còn phải cố gắng nhiều lắm,có lẽ sang năm e về Vn sẽ mở shop.đến lúc đó nếu còn nhớ đến E thì bác qua chơi nhé:D

JeremyBz

Member
Thực sự là Maomi rất đẹp và khủng quá :x trước h vẫn hàng đêm ao ước 1 em như vậy :)) Năm sau phải kiếm tiền đón bằng đc 1 e về mới đc ^O^
Àh quên chúc Bạn và Maomi luôn mạnh khỏe nha :D

poscher911

Member
bac' mua cun' bao nhieu tien vay.!!! trong beo' dang' iu wa'.!!! mau` long^ co' ve? jong' cun' nha mink`( dang thay long nhung nhin co ve jong' k bit' lon' ntn?) bac' o? doan nao my dinh vay.

Thực sự là Maomi rất đẹp và khủng quá :x trước h vẫn hàng đêm ao ước 1 em như vậy :)) Năm sau phải kiếm tiền đón bằng đc 1 e về mới đc ^O^
Àh quên chúc Bạn và Maomi luôn mạnh khỏe nha :D
thanks bác nhiều,em nó còn chưa thay lông bác ạ.e sẽ update hình ảnh bé liên tục để có cơ hội giao lưu và học hỏi với các bác trong diễn đàn :D

bac' mua cun' bao nhieu tien vay.!!! trong beo' dang' iu wa'.!!! mau` long^ co' ve? jong' cun' nha mink`( dang thay long nhung nhin co ve jong' k bit' lon' ntn?) bac' o? doan nao my dinh vay.
thanks bác.cún nhà e lúc nhỏ giá 1 vạn 2 nhân dân tệ gửi nuôi đến 6 tháng giá 4 vạn bác ạ.cháu nó đang cbi thay lông,nhà em ở C6 cuối trần hữu dực bác ạ ^^

kimyo123

Member
hự x_X 6 tháng? cháu này dòng giant à, khủng quá @@. Bạn mua ở bên đấy à? giá trung bình tầm bao nhiêu 1 cháu giant vậy?

s2tos2

Member
nhìn cún phải nói ko cần chê chúc chủ thớt nuôi e nó to khỏe hơn nữa nhé,thời tiết bên đấy nuôi cún lông đẹp hơn việt nam đúng ko bạn