• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giant Alaska tại Trung Quốc

XoanQuay

Member
trời đất, đẹp quá, sư tử còn phải chào thua về độ hoành tráng, ở vn mình dắt con này ra đường chắc người ta xúm lại xem như người nổi tiếng:))

kenny001

Member
Mình chỉ đùa tí thôi mà vì nó quá khủng... thích lắm nhưng không có tiền trả tiền điện.... hihih

Mr.Long

Member
thấy cái ông gì bên vietdog đăng tin nhập alaska tại trại của bà này bảo 1 ngày cho bọn này ăn hết 500k tiền nuôi 1 con còn hơn nuôi người :(

gàsiêunhân

Active Member
nhận đặt hàng không bạn????????/
không bạn à! mình biết thì chia sẻ ảnh cho mọi người xem thôi, chứ mình không làm kinh doanh, với cả giá bán bên này cũng đã cao rồi, lại ở vùng đông băc, gần với nga, vận chuyển về tốn kém, mà lại nguy hiểm

gàsiêunhân

Active Member
thấy cái ông gì bên vietdog đăng tin nhập alaska tại trại của bà này bảo 1 ngày cho bọn này ăn hết 500k tiền nuôi 1 con còn hơn nuôi người :(
mình có biết bạn ý nhận đặt và bán, nhưng mình nghĩ đó chỉ là 1 chiêu pr để bán chó, mình không thích chó nhiều lông nhưng có 1 người bạn chơi với mình định đặt chó của bạn ý, nhưng mình không tin tưởng lắm vì giá bạn ý rao bán chỉ hơn giá chó alaska bình thường 2-3tr nên tìm hiểu và liên lạc với bà này để hỏi xác thực tại mình cũng học bên trung quốc, thì giá mình được bà ý báo giá hoàn toàn khác với giá bạn ý rao bán

vananh081

Member
ok,bên đó dòng Giant phổ biến hơn phai không bạn,minh thấy dòng này trông có vẻ không linh hoạt bằng alas thường, có bao giờ chúng nó chỉ biết nằm ì một chỗ không bạn nhi?

Đẹp thật đấy nhưng lũ này ngắm thì thích chứ chăm thì mệt lắm, to oạch như thế thì vấn đề dinh dưỡng là cả vấn đề, chăm k tốt thì chân hạ bàn lông vón cục và sang VN chắc chắn lông k đẹp như bên kia rồi, chưa kể mùa hè Vn nóng thế này những giống chó to rất dễ bị đột tử, nhưng nhìn bọn này thích thật đấy. Bác nào mua cho em địa chỉ qua sờ mó cấu véo với ạ :-*:-*:-*

gàsiêunhân

Active Member
ok,bên đó dòng Giant phổ biến hơn phai không bạn,minh thấy dòng này trông có vẻ không linh hoạt bằng alas thường, có bao giờ chúng nó chỉ biết nằm ì một chỗ không bạn nhi?
không bạn à! giant bên này cũng ít nhưng do bên này điều kiện thích hợp và kỹ thuật chăm sóc tốt nên alaska bên này nhìn to đẹp hơn ở vn nhiều