• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia lâm-Hà nội cần mua cu gáy trắng đực non

anhtadien

Member
xin lỗi nhé cặp đó toi rồi do mình đi miền nam hôm qua mới về ở nhà ông già chăm nhiều quá không để ý
cậu đợi đợt tới nhé thông cảm vậy

Thích gáy non qua mình,màu sữa 250k 1 đôi tầm 3-4 tháng nhé :). Có chim bồ câu loại gì thì a e giao lưu cũng được :)
Gáy trắng có nhưng đang gây giống nên k bán được.

Ilovepigeon

Member
Thích gáy non qua mình,màu sữa 250k 1 đôi tầm 3-4 tháng nhé :). Có chim bồ câu loại gì thì a e giao lưu cũng được :)
Gáy trắng có nhưng đang gây giống nên k bán được.
Em có màu sữa nhiều rồi anh ạ, em đang muốn kiếm một cặp trắng, ai tặng thì càng tốt ạ :D :D :D

trungdz

Member
Anh tuấn ơi kô cho anh em số điện thoại à có gì anh em con liên lạc chứ

bach hac

Member
gay nha anh nhieu lam mau gi cung co ! hehe trăng tinh cung co! cafe sua cung nhieu!

bach hac

Member
Tăng xin giảm mua thế nhanh giàu lắm em a! Cố gắng phát huy tiếp! Mai a k đi xuống hp lên ko túm chim hộ e dc đâu e nhé

Em có màu sữa nhiều rồi anh ạ, em đang muốn kiếm một cặp trắng, ai tặng thì càng tốt ạ :D :D :D
Cũng là người nuôi chim nên bạn phải biết rằng là mình cũng phải đi mua chim,công nuôi,chăm sóc thức ăn ... Nếu quen biết or người nhà thì vài trăm ko là gì nhưng mình vs bạn ko quen biết thì mình cho bạn khác gì mình cầm tiền ném ra đường :(

@trungdz : số đt mình 0904 299 858 nếu bạn có nhã hứng qua xem chim ko mua ko sao a e giao lưu chém gió cho vui :)

Ilovepigeon

Member
Cũng là người nuôi chim nên bạn phải biết rằng là mình cũng phải đi mua chim,công nuôi,chăm sóc thức ăn ... Nếu quen biết or người nhà thì vài trăm ko là gì nhưng mình vs bạn ko quen biết thì mình cho bạn khác gì mình cầm tiền ném ra đường :(

@trungdz : số đt mình 0904 299 858 nếu bạn có nhã hứng qua xem chim ko mua ko sao a e giao lưu chém gió cho vui :)
Thì em cũng có yêu cầu tặng đâu, anh đọc kĩ nhé ai CÓ LÒNG TỐT TẶNG thì em lấy thôi :D :D