• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gia đình SGTDC chuẩn bị đi dã ngoại Vườn Xoài nhe..

tháng sau..là tháng 5 ..tình hình là cũng chờ các nhóc thi học kỳ trót lọt để hội mình có 1 chuyến dã ngoại thật đông vui ,hoành tráng.. Địa điểm là khu du lịch sinh thái vườn xoài ( ở đây cho mang chó vào thoải mái..), ngày giờ xuất phát thì mọi người cho ý kiến..đi vào ngày thứ bảy và chủ nhật sáng đi chiều về, tùy theo số người đăng kí tham gia sẽ thuê xe rộng hơn vì còn chỗ cho mấy bé chạy qua lại..tiền xe + ăn sáng + trưa + vé vào cổng ...nhờ Thanh Bình tính tiếp ( liên lạc với khu du lịch nhe), rồi lên kế hoạch vui chơi cho mọi người dùm, cái gì cô biết cô sẽ góp ý thêm ( vì cũng đã đi 1 lần vườn xoài rồi..)..mọi người tham gia cho đông vui , cũng cố thêm khí thế cho gia đình mình nhe=D>=D>

nh0kkUn

Member
^^! Kun thì cũng chưa biết vì không biết thi được hay không, dạo này học hành sa sút lắm.... Sợ mà không thi được( năm nay lớp 9 nữa) là pap không cho đi( văn trên 7, toán trên 8) :((.
Nên con cũng chưa chắc nữa :D nhưng cứ cho kun đặt trước một chân nha :D

Ka_sea

Member
Đi Vườn Xoài dã ngoại bà con ơi
Ghé chùa hưởng lộc Phật ( cái vụ nầy a Yên lo hehe ) vào khu du lịch trược cỏ, cưởi và ăn thịt đà điểu ( cái nầy tự móc túi khà khà )
Bảo đảm một chuyến đi thú vị cho chủ lẫn cún. Hết :D:D

Tina Ng

Member
Cho Tina một vé Cô ơi !!!

Mọi người nhiệt tình đăng ký đi nha. Một dịp hiếm có đoàn tụ gia đình đây.

:---- )

Con cũng muốn đi cô ơi, vào vietpet cũng lâu rồi nhưng con chưa tham gia off lần nào cả, có tham gia được không vậy cô??

Khủng long

Active Member
tháng sau..là tháng 5 ..tình hình là cũng chờ các nhóc thi học kỳ trót lọt để hội mình có 1 chuyến dã ngoại thật đông vui ,hoành tráng.. Địa điểm là khu du lịch sinh thái vườn xoài ( ở đây cho mang chó vào thoải mái..), ngày giờ xuất phát thì mọi người cho ý kiến..đi vào ngày thứ bảy và chủ nhật sáng đi chiều về, tùy theo số người đăng kí tham gia sẽ thuê xe rộng hơn vì còn chỗ cho mấy bé chạy qua lại..tiền xe + ăn sáng + trưa + vé vào cổng ...nhờ Thanh Bình tính tiếp ( liên lạc với khu du lịch nhe), rồi lên kế hoạch vui chơi cho mọi người dùm, cái gì cô biết cô sẽ góp ý thêm ( vì cũng đã đi 1 lần vườn xoài rồi..)..mọi người tham gia cho đông vui , cũng cố thêm khí thế cho gia đình mình nhe=D>=D>
ĐỒNG Ý với P59 nè................ thu xếp sao khoảng giữa tháng 5 nhà mình đi là thuận nhất đấy ( Thứ bảy hoặc chủ nhật ). Tụi nhỏ cũng thi cử xong rồi . Vậy nhờ P59 tư vấn cho Thanh Bình alô liên lạc trước với khu DL tham khảo xem ...tổng chi phí cho một khẩu là ...khoảng nhiêu...để mọi người còn nhắm hầu bao và thu xếp thời gian ,công chuyện đặng .......đăng ký đi dã ngoại một chuyến cho khí thế =))=))=)) .

Khủng long

Active Member
Con cũng muốn đi cô ơi, vào vietpet cũng lâu rồi nhưng con chưa tham gia off lần nào cả, có tham gia được không vậy cô??
Chưa tham gia vào VP mà ....yêu cún cũng đi chơi chung được .....con là người trong nhà thì cứ " Hồn nhiên " tham gia với cả nhà cho huỳnh tráng con nhe...>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Thanh Bình đâu rồi ? ứ 1 tiếng coi sao im lặng vậy..sắp tổ chức sự kiện cho hội rồi..Mõ nhà minh chuẩn bị vác tù và đi thổi nhe..he..he..mình sẽ đăng kí tham gia dã ngoại trong topic này..còn 2 tuần nữa ,nên đi khoảng giữa tháng cho nên lập danh sách sớm 1 chút còn đăng kí xe rồi còn tính tiền cho mỗi đầu người...

Bác Phượng ơi cho con đăng kí 2 vé nhá, kì này thi HK II quá chuẩn nên mẹ cho đi luôn.:) à chiều thứ năm con ra công viên thấy chú Tùng ra, chú Tùng nói là chú bận công việc nên không ra được chứ con Pen không có bầu bí gì hết ;))

cô phương cho con số điện thoại của bên vườn xoài nha, con sẽ liên lạc với bên đó, ráng tổ chức chuyến đi thật vui, thật tốt cho mấy em nhỏ qua kỳ thi vất vả, cho mấy anh chị lớn qua những buổi làm việc mệt mỏi:p

Hội chúng ta sẽ đi ngày 15 hoặc 16,mọi người lựa chọn ngày và đăng ký, để em bàn với bên vườn xoài

Mấy bữa nay cứ xem thông tin off bên tổ chức sự kiện,với phóng sự tường thuật mà không thấy tin tức gì hết ai dè lập ở trong đây:)

chào mọi người.
Lau quá không được gặp mặt cả nhà rồi, cũng nhớ quá, bao lần quyết tâm để được đi dã ngoại với mọi người mà lần nào cũng không đi được cả. lần này nghe hấp dẫn quá, phải quyết tâm đi cho bằng được kekeke. cô Phượng cho con (Khanhbinh76) đăng ký 2 vé nhé với 1 em Nick (chó nhật).

Khanh Binh

Elisa

Member
Ủng hộ SGTDC cái nào, cho con 3 vé với 2 cún nha nha cô Phượng
Em thấy đi ngày 16 là được nhất đó, ngay CN chắc mọi người đều rảnh ha. Hội mình mau thống nhất lại để lập danh sách và lên chương trình vui chơi nữa!
Kì này em có ý kiến là nên tổ chức vài trò chơi nho nhỏ như thi ăn nhanh, chạy đua hay thời trang gì đó....để ko khí thêm hào hứng sôi động. Mọi người xem coi thuận tiện thì mình tiến hành nha !!! :D :D :D

Hả, người + chó là 2 vé sao, vậy con 3 vé nha bác Phựơng - má mì con đi nữa :D
Up.........Up.............Up............

ihopsuc

Member
Đợt này Gia đình Khoai Lang bị ở nhà rồi, vì 16 này phải đi thi. Cả nhà đi chơi vui vẻ nhe.

nh0kkUn

Member
yeah, con được đi rồi, con nghĩ nên đi ngày chủ nhật tại thứ bảy thì trường con cũng vẫn còn học :(...
Con cũng còn lo cho J.Lo quá, không biết lần này nó có cà chớn hay không nữa.....
Con 1 vé nha cô :)

Elisa

Member
Hả, người + chó là 2 vé sao, vậy con 3 vé nha bác Phựơng - má mì con đi nữa :D
Up.........Up.............Up............
Hi hi, chỉ tính vé cho người thôi à, mỗi người 1 vé, còn chó thì miễn, ko có tính:D:D

nguyenv0

Member
cô phượng ơi không hiểu sao cháu gửi tin nhắn cho cô phượng không được ? cháu đang biết một chỗ có mấy em chihuahua mini nè....có gì cô nhắn tin cho cháu vô số này nha để cháu chỉ giúp cô 0909222234 cháu là nguyên đi với một người bạn bữa trước đi off ở CINE á cô...