• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình Saigon ToyDogs

Khủng long

Active Member
alo..thấy tình hình căng thẳng giữa các băng đảng của hội sgtdc nên tui quyết định tối thứ bảy này 15-11-08 mời các băng nhóm quậy phá tụ tập về 1 hang ổ để cùng giải quyết những tranh chấp nội bộ , tránh gây lục cục lòn hòn..mời mọi người tham gia cùng bới móc.. ủa không phải mà giải quyết ,đem lại trật tự và bình yên cho gia đình SGTDC của mình được toàn vẹn..thời gian làm tám giữa các băng đảng từ 6-9h tối , số 174 đường Phan Xích Long - café-trà sữa trân châu ( đi thẳng lên lầu có phòng cách âm ..tha hồ mà phun trân châu nhả ngọc..)..có cần lập danh sách người tham gia để khổ chủ chuẩn bị hầu bao không nhỉ..alo mời mọi người xa-gần về hội tụ off đêm cho thư giản để lấy hơi ngày mai lại lên đường đi off ngày nhe
Cô ơi, gia đình SGTDC của mình vui quá cô nhỉ , giờ lại còn có mấy vụ " cánh lẻ " " bay đêm " nữa . Mong tình cảm gia đình mình mãi mãi như thế này . Chắc sẽ có ngày gia đình KL sẽ " bay đêm" cùng cả nhà một chuyến cho thỏa thích
PS / KL phát hiện cô nói chiện cũng hóm hỉnh , hài hước lắm =))

Cô ơi, gia đình SGTDC của mình vui quá cô nhỉ , giờ lại còn có mấy vụ " cánh lẻ " " bay đêm " nữa . Mong tình cảm gia đình mình mãi mãi như thế này . Chắc sẽ có ngày gia đình KL sẽ " bay đêm" cùng cả nhà một chuyến cho thỏa thích
PS / KL phát hiện cô nói chiện cũng hóm hỉnh , hài hước lắm =))
Cô P.57 và KL mau mau xả luyện công tham gia bay đêm một bữa cho cả nhà thấy dung nhan ..mùa thu đi ... Lâu quá không gặp mọi người rồi :D:D:D

Ti Bui

Member
Cả nhà ơi, Ti Bui đăng ký "bay đêm" với cả nhà tại trà sữa Trân Châu ngày thứ bảy này nha :D ! Bác yên PM cho Bụi nói là lâu quá không gặp Bụi, nhớ Bụi, vậy mau mau ghi danh tham gia đi nhé ! Bé Vy và bé Nguyên - 2 cái chân đế nhớ đi luôn nghen !!! Ham vui ghê vậy đó, lần này bất chấp anh trai ở nhà có chấp thuận hay không cũng bay :D

Khủng long

Active Member
* Lão bà bà P.57 đây nè....

Trời ơi , lại còn có vụ nhớ nhau rồi nhắn tin rủ nhau "bay đêm" nữa hả ? vậy có ai nhớ tui hông nào ? pi em cho tui , gủ tui "bay đim" với nhe .=))=))=))

tiennh

Member
Hội SGTDC là hội đâm sau lưng chiến sĩ, riêng cha nội Cooky là cha chuyên "gù" sau lưng chiến sĩ. Không rủ nổi chị Phượng KL bay đêm vì mắt mờ lưng còng nhưng cũng cố gắng rủ chị bò đêm.

Kuppi

Active Member
Hội SGTDC là hội đâm sau lưng chiến sĩ, riêng cha nội Cooky là cha chuyên "gù" sau lưng chiến sĩ.
cái này chính xác nhận! Kuppi chưa biết chân đế còn lại là ai mà Bác Cooky đã mời về nhà chụp hình ngay tại hồ cá! Bái phục!!!!!

ihopsuc

Member
Thứ 7 này hội mình đi off buổi tối có mang theo chó được không ? Hay là để ngày mai rồi mang theo luôn ? :blusshing:

Tina Ng

Member
Ồ ồ, vậy thì tóm chung, ta sẽ gặp nhau vào tối T7 này ư. Thế thì Tina phải tham gia rồi.
Hú hồn đừng có bể xô nghen mọi người :---- )

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
@Addy1009 : Cho hỏi là bạn Nguyên (bạn của Vy) gì ấy nhỉ . Có đi không vậy "sư phụ" ? bật mí cho "đệ tử" biết để chuẩn bị tí :)) :)) :)) .

CookySaigon

Member
Hai em trong SGTDCLUB đánh nhau......

Báo cáo với cả nhà hay là mới hồi tối này....cớ sự ra sao thì em cũng chưa được rõ....vì lúc em phát hiện ra thì việc đã xảy ra từa lưa như hột dưa rồi nên em chỉ biết câm nín ...nhìn hai đứa em Àddy1009 và Kelvìn Vú hiền lành (như quỷ sứ)...ngây thơ như cầy tơ ....mà lại trốn nhà lúc đêm hôm....để đánh nhau..thật là đau...trông thấy cảnh hai em nó nhễ nhại đến phát ngại....lấm lem như cây kem...chẳng muốn xem...chảng biết làm gì để giúp hai đứa khi mâu thuẫn giữa hai đứa đã quá lớn ...nên ngon trớn....Thà hai đứa đánh anh nè..đau gấp trăm ngàn lần :angel: :angel: :angel: ...còn hơn trông thấy mấy em đấu đá vì GAI...ssắc......Thì dẫu trăm thân anh đây có phơi ngoài bờ biển... :sick: :sick: :sick: ...nghìn xác anh này ngủ trong New world anh cũng (5)cam lòng... :worried: :worried: :worried:....chúng quần nhau hơn cả tiếng,,,chưa phân được cao thấp nên đành tạm hẹn lại T6 này tụi nó lại đánh nhau tiếp....(À nói mới nhớ...hai đứa nhớ mang 6000đ cho anh xin lại tiền hai đứa mượn anh trả tiền gởi xe nhá......rõ là khổ....đã chủ ý đi phang nhau thì người ta bỏ bà con xe ở nhà cho gọn có hơn ko...mang đi làm gì,...làm khổ anh mày ...mai mất ,,,mom...li càphe buổi sáng...Căn nguyên cớ sự chỉ tồan là mấy cái vụ mâu thuẫn gái gú....nào là bồ mày,bồ tao....rồi nào là chơi với tao...gù bồ tao...đồ tào lao....mà chung quy toàn là anh ttiễnh bảo....anh TTiễnh nói lại....anh Tiễnh nói riêng ....anh Tiễnh nói riêng với tao...anh TTiễnh bảo mày nói.....Um xùm cả lên....rối tinh rối mù....tồan là anh Tiễnh nói.....như vậy là sao mong cả nhà chờ lời giải thích của anh Tiễnh....(đâm bị thóc chọc bị gạo nếp....thọc gậy bánh xe TOYOTA SIENNA...quăng lưu đạn cay vào nhà hai đứa nhỏ...)

Nhắn bà bà...chằng mỏ nhọn kia.........kỳ này lo mà dàn xếp cái vụ nhiều chiện của ông Tiênh nhà bà đi....cay cú gì tui mà gào dữ vậy.....
(ngày mơi đi mần dề em đưa hình llêng cho cả nhà coi....chả thèm nói điêu...)

Kuppi

Active Member
Lại xì căng đan nửa rồi!

Nhật ơi! Vũ ơi! hai em đánh .....nhau nhểu nhãy đến tận đêm hôm mà chưa đã àh! Hẹn nhau thứ 6 đánh tiếp??????? Bác Cooky cũng tham gia đánh ....nhau với hai em nữa àh!....

Nhớ dành sức thứ sáu đánh ít để thứ bảy phun châu nhã ngọc và sáng Chủ Nhật chở chó đi Offline nữa chứ!

Lần Offline LẦN 13 này sẽ có chương trình thú vị dành riêng cho nhà mình! Kuppi sẽ bí mật đến phút chót (chỉ đăng ký danh sách trong 2 ngày thứ sáu và thứ bảy này mà thôi). Hoàn toàn khác lạ, hoàn toàn bổ ích, hoàn toàn hứng thú cho chó, hoàn toàn thú vị cho chủ và ĐẶC BIỆT XÂY DỰNG TÌNH CẢM ACE SGTDC " GẮN KẾT TÌNH THÂN - TEAM BUILDING"

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Báo cáo với cả nhà hay là mới hồi tối này....cớ sự ra sao thì em cũng chưa được rõ....vì lúc em phát hiện ra thì việc đã xảy ra từa lưa như hột dưa rồi nên em chỉ biết câm nín ...nhìn hai đứa em Àddy1009 và Kelvìn Vú hiền lành (như quỷ sứ)...ngây thơ như cầy tơ ....mà lại trốn nhà lúc đêm hôm....để đánh nhau..thật là đau...trông thấy cảnh hai em nó nhễ nhại đến phát ngại....lấm lem như cây kem...chẳng muốn xem...chảng biết làm gì để giúp hai đứa khi mâu thuẫn giữa hai đứa đã quá lớn ...nên ngon trớn....Thà hai đứa đánh anh nè..đau gấp trăm ngàn lần :angel: :angel: :angel: ...còn hơn trông thấy mấy em đấu đá vì GAI...ssắc......Thì dẫu trăm thân anh đây có phơi ngoài bờ biển... :sick: :sick: :sick: ...nghìn xác anh này ngủ trong New world anh cũng (5)cam lòng... :worried: :worried: :worried:....chúng quần nhau hơn cả tiếng,,,chưa phân được cao thấp nên đành tạm hẹn lại T6 này tụi nó lại đánh nhau tiếp....(À nói mới nhớ...hai đứa nhớ mang 6000đ cho anh xin lại tiền hai đứa mượn anh trả tiền gởi xe nhá......rõ là khổ....đã chủ ý đi phang nhau thì người ta bỏ bà con xe ở nhà cho gọn có hơn ko...mang đi làm gì,...làm khổ anh mày ...mai mất ,,,mom...li càphe buổi sáng...Căn nguyên cớ sự chỉ tồan là mấy cái vụ mâu thuẫn gái gú....nào là bồ mày,bồ tao....rồi nào là chơi với tao...gù bồ tao...đồ tào lao....mà chung quy toàn là anh ttiễnh bảo....anh TTiễnh nói lại....anh Tiễnh nói riêng ....anh Tiễnh nói riêng với tao...anh TTiễnh bảo mày nói.....Um xùm cả lên....rối tinh rối mù....tồan là anh Tiễnh nói.....như vậy là sao mong cả nhà chờ lời giải thích của anh Tiễnh....(đâm bị thóc chọc bị gạo nếp....thọc gậy bánh xe TOYOTA SIENNA...quăng lưu đạn cay vào nhà hai đứa nhỏ...)

Nhắn bà bà...chằng mỏ nhọn kia.........kỳ này lo mà dàn xếp cái vụ nhiều chiện của ông Tiênh nhà bà đi....cay cú gì tui mà gào dữ vậy.....
(ngày mơi đi mần dề em đưa hình llêng cho cả nhà coi....chả thèm nói điêu...)
Thiệt tình ông này . Lẹ quá.... T6 này em và Nhật "allied" đánh bác Cooky mới được. Chuẩn bị cây hết rồi . Bác mà hó hé sơ ý là đập khỏi đỡ :D . 10,5 kg luôn nha bác . Đập 1 cái chỉ chết thôi :)) :)) :)) .
@Addy1009: em ơi, chuẩn bị đồ nghề đi giết người nha . a "bức xúc" vì ông Cooky này qya :not talking::not talking: . Chịu hết nỗi rồi ;;)

Quang cho anh hỏi cn này hội mình off ở đâu vậy vì ngày mai anh đi công tác tối t7 mới về nên cần biết địa điểm để cn chạy ra chơi với mọi người

@chị Phượng 57 ơi! tình hình nội bộ của gia đình sgtd ngày 1 cắng thẳng..do các thành viên trong nhóm máu D sau khi off đêm cánh lẽ về nay đều trở thành..giang hồ..mồm miệng đỡ tay chân ..nhưng sắp sửa tay chân đỡ mồm miệng ( rùi ) rồi ...các tên giành nhau ngôi vị đầu bảng D..đưa đến nồi da xáo thịt...trật tự đảo lộn ngỗn.. tóm lại..già trẻ lớn bé gì đều bị nhiễm virus D..sư tỷ mau mau hạ sơn..dùng 10 thành công lực đã khổ luyện lâu nay mà đè bẹp các băng đảng đang sắp sửa biến thái..ủa không phải là biến hình ...do virus D đang len lỏi tàn phá..thật là lợi hại ..hic..mà suy cho cùng nếu không có virus này thì không biết mấy tên đực nhà mình giống con giáp nào nhỉ..ha..ha...

Ti Bui

Member
Trả lời anh ttini99@yahoo

Quang cho anh hỏi cn này hội mình off ở đâu vậy vì ngày mai anh đi công tác tối t7 mới về nên cần biết địa điểm để cn chạy ra chơi với mọi người
alo..thấy tình hình căng thẳng giữa các băng đảng của hội sgtdc nên tui quyết định tối thứ bảy này 15-11-08 mời các băng nhóm quậy phá tụ tập về 1 hang ổ để cùng giải quyết những tranh chấp nội bộ , tránh gây lục cục lòn hòn..mời mọi người tham gia cùng bới móc.. ủa không phải mà giải quyết ,đem lại trật tự và bình yên cho gia đình SGTDC của mình được toàn vẹn..thời gian làm tám giữa các băng đảng từ 6-9h tối , số 174 đường Phan Xích Long - café-trà sữa trân châu ( đi thẳng lên lầu có phòng cách âm ..tha hồ mà phun trân châu nhả ngọc..)..có cần lập danh sách người tham gia để khổ chủ chuẩn bị hầu bao không nhỉ..alo mời mọi người xa-gần về hội tụ off đêm cho thư giản để lấy hơi ngày mai lại lên đường đi off ngày nhe

Số 174 đường Phan Xích Long - café-trà sữa trân châu vào buổi tối thứ bảy, sáng chủ nhật thì vẫn là cà phê Aro như cũ nha anh :D

Chị P59 ơi, nếu đi từ phía Hoàng Văn Thụ TB xuống, thì gặp PXLong quẹo trái hay phải vậy chị ? Em thường bị đậu phộng đường, nên hỏi trước cho chắc ăn, và chính thức là mấy giờ ? Bnhiêu tên thgia ?

@ Tibụi..đi Hoàng Văn Thụ gặp Phan xích Long thì quẹo phải chạy thẳng ..quán Hoa Hướng Dương số 174-F2-Q.Phú Nhuận (cũng nằm bên phải ngay góc đường luôn)

CookySaigon

Member
Cho cả nhà xem chơi ...hình hai em nó Đập nhau....tá lả con bà Cả....
Addỳ hùng hổ phang trên xuống....KẻVìn luống cuống ...cọng rau muống
(chụp công khai bằng đt nên hơi mù...cả nhà tham cổng...)

CookySaigon

Member
@ Tibụi..đi Hoàng Văn Thụ gặp Phan xích Long thì quẹo phải chạy thẳng ..quán Hoa Hướng Dương số 174-F2-Q.Phú Nhuận (cũng nằm bên phải ngay góc đường luôn)
-----------------------------------++++++++++____________________________________________
.......Chuẩn bị sẵn dàn Ka ô ke.....em làm cái LIVE SHOW luôn nhe....... =D> =D> =D> =D> =D>

mời ace trong gia đình sagon Toydogs off đêm

tình hình thời tiết rất mát mẻ..nên tâm trạng cũng vui vẻ:-bd..do đó lòng cũng chợt từ bi bất ngờ...:D..mong mọi người trong gia đình cùng nhích lại gần nhau cho thêm ấm áp..tình thương mến thương trong những ngày cuối năm se lạnh.. lùng..:love struck: để sưởi ấm tâm hồn nhau cùng gắn bó hơn để hội ngày càng phát triển và bền vững..chắc..:-bd:-bd
Địa điểm off đêm : Cà phê-Trà sữa trân châu HOA HƯỚNG DƯƠNG số 174 đường Phan Xích long - Phường 2 - Q.Phú nhuận
thời gian : Tối thứ bảy ngày 15-11-2008 , từ 19h....tám đến bao lâu thì tùy..
vui lòng đăng kí tại đây để khổ chủ còn chuẩn bị hầu bao..
1-
2-