• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhỏ của Bột

Botrecon82: Các em sắp về nha fmoiws hết rồi bạn ạ! Với lại mình cũng đang chờ những thành viên mới đây... Hồi hộp ghê! Khi nào bạn rảnh bạn ghé mình chơi nha!!!

Nhất định hôm nào các bé về đến là mình sẽ mang mèo nhà mình qua chơi với các cháu liền.Hôm trước mình có nói chuyện với ox bạn thì nghe ảnh nói là lần này đón thêm mấy bé lận cơ.Chà chà thế này thì nhà mẹ Hà sẽ vui lắm đây,mình sẽ phải qua thường xuyên mới được:D:D:D

zorba_meow

Active Member
Hi hi cảm ơn cô zorba nha sữa bắp uống ngon lắm,mà cô wa chơi với chị và các cháu là vui rồi cô cứ mang quà qua chi ngại chết được:">:">:"> Lần này chị định đón thêm mấy đứa nữa cơ.Đợi khi nào tụi nhỏ về hết là chị điện thoại cho cô qua liền nha.Lần này đảm bảo cô Zorba khoái luôn,chị hứa đấy:p:p:p
Hehe, em nghe là thấy khoái rồi, không những 1 mà là nhiều nữa cơ chứ :x thích phải biết, hồi hộp mong chờ lắm chị ơi >:D< mê ly mê ly :">
\m/ sắp nhỏ ơi, mau về với mẹ Hà để mẹ Hà còn cho cô qua chơi với mấy con nữa chứ :-*

hameo2412

Member
Hehe, em nghe là thấy khoái rồi, không những 1 mà là nhiều nữa cơ chứ :x thích phải biết, hồi hộp mong chờ lắm chị ơi >:D< mê ly mê ly :">
\m/ sắp nhỏ ơi, mau về với mẹ Hà để mẹ Hà còn cho cô qua chơi với mấy con nữa chứ :-*
Cô đừng nóng ruột rồi làm chị cũng sốt ruột theo,chắc chỉ khoảng hơn tuần nữa là các bé sẽ có mặt thôi8->8->8-> .Lúc đó cô tha hồ mà chơi với các cháu nhé.:D:D:D

hameo2412

Member
Nhất định hôm nào các bé về đến là mình sẽ mang mèo nhà mình qua chơi với các cháu liền.Hôm trước mình có nói chuyện với ox bạn thì nghe ảnh nói là lần này đón thêm mấy bé lận cơ.Chà chà thế này thì nhà mẹ Hà sẽ vui lắm đây,mình sẽ phải qua thường xuyên mới được:D:D:D[/QUOTE]

Nhà mình lúc nào cũng mở rộng cửa chào đón các bạn đến chơ>:D<>:D<>:D<i.Chỉ sợ nhà cửa chật chội làm các bạn ko thoải mái thôi:(:(:(

nhocmickey

Member
Hà ơi,Như nè chừng nào các bé về hết thì hú Như wa chơi với nha,sẽ vác theo Mia và Gray wa chơi.Ah mà Như cũng nghe ox Hà nói là cái nick botrecon82 nuôi mèo himalaya fai ko?nếu đúng vậy thì chừng nào người đó ẵm mèo wa bạn chơi thì cho mình wa xem mèo của người đó nha.

hameo2412

Member
Hà ơi,Như nè chừng nào các bé về hết thì hú Như wa chơi với nha,sẽ vác theo Mia và Gray wa chơi.Ah mà Như cũng nghe ox Hà nói là cái nick botrecon82 nuôi mèo himalaya fai ko?nếu đúng vậy thì chừng nào người đó ẵm mèo wa bạn chơi thì cho mình wa xem mèo của người đó nha.
Mấy bữa nay mình ở ngoài này có chút việc tiện thể đón mấy bé luôn khi nào các bé vào hết mình gọi cho Như liền,mình nghe ox nói Mia đã về nhà Như rồi và Như đón thêm 1 bé himalayan phải ko?:x:x:x...Sắp tới nhà Như vui ghê ha>:D<>:D<>:D<
Mình hỏi lại ox rồi ảnh nói chắc Như nghe nhầm chứ ảnh nói bạn botrecon82 có mèo 34 chứ có phải himalayan đâu.Bạn ý chỉ có 2em 34 đc chừng 5thang tuổi,2em nhà bạn ý đẹp lắm

zorba_meow

Active Member
khi nào qua hú em với, em cũg muốn một bữa đi chơi nho nhỏ cho mấy đứa ở nhà ^^ hì hì

@sis Hà: mấy nhóc đã về nhà mới chưa chị? còn mấy nhóc nữa đã về nhà chị chưa ạ? ^^ mong ghê à. >:D<

hameo2412

Member
khi nào qua hú em với, em cũg muốn một bữa đi chơi nho nhỏ cho mấy đứa ở nhà ^^ hì hì

@sis Hà: mấy nhóc đã về nhà mới chưa chị? còn mấy nhóc nữa đã về nhà chị chưa ạ? ^^ mong ghê à. >:D<
Cô yên chí đi ko mất phần của cô đâu,có là chị hú cô liền:">...Mấy nhóc ở nhà đã về nhà mới hết rồi.Bé Xám còn lại đã về nhà e Vinh ở Bình tân...Mới chỉ có một nhóc về thôi,còn 2 nhóc nữa thì đang ở ngoài này với chị,lúc nào giải quyết xong cv thì chị cho mấy nhóc vào luôn.

@ nhocmickey:Cái này là mình bắt đền ox H đấy nhé,ảnh nói làm sao để bạn nghe ra thành mình có mèo himalayan:(:)(:)(( Kiểu này chắc phải kiếm 1 e cho khỏi mang tiếng quá8->8->8->

@hameo2412:Hai e nhà mình cũng bt thôi,bạn khen quá làm mấy bạn ở đây lại tưởng thật rồi mang tiếng mình chết:)):)):))mà mấy bé về hết chưa.Hôm trc đi uống cafe với ox H xong qua xem e trắng mới về nhà H thấy thích quá,e ấy đẹp thật có điều chủ trc ko chịu chăm sóc nên nhìn e tội quá.Bạn chịu khó chăm soc e nó thì sẽ đẹp lắm đấy.Còn mấy nhóc kia bao h vào vậy H

nhocmickey

Member
@botrecon82:ừa anh kiếm 1 pé cái himalaya đi e sẽ xin wa làm xui với a liền:D,khi mấy e mèo nhà H về hết mọi người tập chung tới làm wen chắc sẽ đông vui lém đây<:p

hameo2412

Member
Hihi các cháu đã về đến nhà an toàn và mạnh khỏe.:x:x:x.Đợi mấy hôm nữa cho các cháu nó quen với khí hậu trong này và khỏe lại một tí rồi mình sẽ dt cho mọi người nha.Thân!

zorba_meow

Active Member
Hihi các cháu đã về đến nhà an toàn và mạnh khỏe.:x:x:x.Đợi mấy hôm nữa cho các cháu nó quen với khí hậu trong này và khỏe lại một tí rồi mình sẽ dt cho mọi người nha.Thân!
Đt cho em nhé. Em sẽ phóng qua liền liền. Teeeeeheeeee. Hồi hộp mong chờ quá. Chẹp. :">

hameo2412

Member
bận mấy em cũng ráng chui qua ^^ hèhè. >:D< hồi hộp dễ sợ, chị ko công bố chi hết làm em cứ tò mò 8->
Hì hì zậy nó mới zui chứ,để đến lúc cô sang cho các cháu no ra chào cô luôn thể chứ nói trước thì đâu còn bất ngờ nữa.:p:p

Hì hì tui thì chẳng cần đợi H dt đâu,rảnh là tui phóng qua liền à.Sốt ruột lắm ko chờ được mong chủ nhà thông cảm nhé:)):))

hameo2412

Member
Hì hì tui thì chẳng cần đợi H dt đâu,rảnh là tui phóng qua liền à.Sốt ruột lắm ko chờ được mong chủ nhà thông cảm nhé:)):))
Hi hi pó tay bạn luôn.Lúc nào tới nhớ mang mấy bé ở nhà theo chứ đừng đi tay ko như mấy lần trc nha bạn:):)

nhocmickey

Member
H ơi,bạn N có người wen cho mướn nhà ở Nơ trang long nè diện tích ngang 4x8 ,1tret,1 lầu,tháng 2tr5.Nếu H muốn thuê thì cứ liên lạc sẽ kêu bạn N cho gặp chủ nhà.

Zorba: Hì hì! quân số nhà chị lại tăng lên rồi em ơi... sắp tới có thêm mấy bé nữa em ạ! chị đang lo đây này, không biết có đủ chỗ cho tụi nhỏ không nữa cơ!!
chị ơi.. chị rước thêm em nào về vậy.. cho mọi người chiêm ngưỡng mới được. hôm nào may chi em mình giao lưu đi chị.

hameo2412

Member
Xin ra mắt cả nhà những thành viên mới của nhà mình!!!
Đầu tiên là bé Remmy. Bé được 4,5 tháng tuổi, là bé trai thứ nhất trong gia đình. Bé ham ăn ,ham ngủ và rất nghịch ngợm...Sau đây là 1 vài hình ảnh của bé, xin mọi người cho chút ý kiến tham khảo ạ!