• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gia đình ngoclap68 đón thêm thành viên mới Ben (fox sóc)

ngoclap68

Member
à!! Em Sư Tử của anh Hoàng bé như cái kẹo mút dở ý!! Nhưng đừng ai bảo em ý nhỏ mà yếu nhé!! Lơ mơ nó chơi hết cả mấy con to gấp chục lần nó ý!! To thế nó ngoạc mồm ra còn cúp đuôi chạy mất!! :))
Hỏi anh Hoàng xem nó đã xử em Ngao tạng nào dám khinh nó bé chưa?? :))
hâhha con chíp là sư tử rồi còn sợ cái gì nữa

phamhuyhoang

Active Member
à!! Em Sư Tử của anh Hoàng bé như cái kẹo mút dở ý!! Nhưng đừng ai bảo em ý nhỏ mà yếu nhé!! Lơ mơ nó chơi hết cả mấy con to gấp chục lần nó ý!! To thế nó ngoạc mồm ra còn cúp đuôi chạy mất!! :))
Hỏi anh Hoàng xem nó đã xử em Ngao tạng nào dám khinh nó bé chưa?? :))
hehe!từ cún hay người đều vậy thôi em ạ ^_^ con Ngao tạng mini của anh là Sư tử cái mà em ^_^
bạn gái anh cũng là Sư tử cái mà em ^_^ không biết em có bị gọi như vậy không ?

Ms Linh

Member
hehe!từ cún hay người đều vậy thôi em ạ ^_^ con Ngao tạng mini của anh là Sư tử cái mà em ^_^
bạn gái anh cũng là Sư tử cái mà em ^_^ không biết em có bị gọi như vậy không ?
hè hè!! :D Thật với anh là em nổi tiếng hiền!! Ai cũng bắt nạt em đc luôn ý!! Mà cũng chưa thấy ai gọi là sư tử!! :D Toàn gọi là Thiên nga!! :)) =)) =)) =)):blusshing::blusshing:

ngoclap68

Member
hè hè!! :D Thật với anh là em nổi tiếng hiền!! Ai cũng bắt nạt em đc luôn ý!! Mà cũng chưa thấy ai gọi là sư tử!! :D Toàn gọi là Thiên nga!! :)) =)) =)) =)):blusshing::blusshing:
toàn ngưới giống mình đeo kính xong bỏ kính ra nhìn sự vật mở ảo hết cả
:" đôi khi muốn bỏ kính ra để nhìn đời thêm mờ ảo" đấy là stt gần đây của em
vì bỏ kính ra em nhìn sư tử toàn thành Angel thế mới chết chứ! mà sao có nhiều người giống mình quá

saoviet

Member
cu Ben nhà bạn đẹp giai nhỉ . Em nó đang tạm trú ở QN chỗ nào vậy bạn ?

ngoclap68

Member
cu Ben nhà bạn đẹp giai nhỉ . Em nó đang tạm trú ở QN chỗ nào vậy bạn ?
Mình ở Hạ Long- Hà Tu còn bạn ở đâu có lẽ mai hoặc ngày kia mình về QN đấy anh em mình qua Khu C chơi với anh Hoàng đi