• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gia đình miu computer đi dã ngoại nà

julioboy

Member
hình e em nó nhăn mặt đáng yêu lắm nà

mặt ngu của 3 đứa nà

gấu và bụi bụi nằm chung 1 cái rổ ngủ nà

doanh_doanh

Member
trùi ui, nhìn mà chịu không nổi luôn đó, các bé xinh quá thể, duli càng lớn càng đẹp, gấu càng lớn càng đại ca nha , bé Bụi Bụi thì kute quá, hôm nào em phải qua a chơi mới đc. ^^:love struck::love struck:

salysu

hì hì, nhìn anh Duli dễ thương quá, cho anh Duli coi hình em Sam nè! Em cũng giống anh, quậy ơi là quậy đó :love struck: Anh Duli có nhớ bé Sam không ta :love struck:

Mấy bữa nay tới kỳ ngứa răng hay sao đó, gặp cái gì cũng cắn :day dreaming:, đang nằm gặm điện thọai của em :(( . Ham ăn - ham ngủ - ham quậy :love struck: - vậy mà sợ đi bác sỹ, hôm bữa đi khám bệnh bị chích 2 mũi, về nhà làm nũng nằm run run, kêu ngeo ngeo bắt đút cơm nước cho ăn tận miệng vậy đó :p

Anh Thuận vô coi bé út nhà anh nè :D. Để bữa nào rảnh chat với anh em gửi hình bé nhiều nhiều nha :D. Dạo này hơn bận nên em làm biếng up hình quá :)

http://www.postimage.org/privacy.php

salysu

Hihi, anh Duli dễ thương quá :love struck: Anh Duli nhớ bé út không ?:love struck:

Anh Thuận vô thăm bé út nè :love struck:. Bé quậy y như anh Duli đó. Bé út nhớ anh Thuận lắm đó :blusshing:

julioboy

Member
trùi ui, nhìn mà chịu không nổi luôn đó, các bé xinh quá thể, duli càng lớn càng đẹp, gấu càng lớn càng đại ca nha , bé Bụi Bụi thì kute quá, hôm nào em phải qua a chơi mới đc. ^^:love struck::love struck:
ok em qua anh đi anh,em nhớ dẫn theo e mèo của em qua chơi nữa nha e

julioboy

Member
Hihi, anh Duli dễ thương quá :love struck: Anh Duli nhớ bé út không ?:love struck:

Anh Thuận vô thăm bé út nè :love struck:. Bé quậy y như anh Duli đó. Bé út nhớ anh Thuận lắm đó :blusshing:

ôi chu choa! bé út càng lờn cũng càng xin xắn như cô chủ của nó vậy đó,bữa nào e ẫm bé út qua a chơi luôn nha,rủ cả doanh doanh nữa kìa

thuan81

Active Member
sam đẹp quá em ơi!màu vàng có khoan trắng xinh thật xinh!hôm nào anh đo sài gòn nhất định ghé thăm sam!được bàn tay chăm sóc chu đáo của em mà sam thật tròn trịa bụ bẫm!cảm ơn em rất nhiều về tình yêu dành cho Sam!

thuan81

Active Member
Em bụi bụi của chị xinh quá, cái mặt lúc nào cũng như ngái ngủ ế:D:love struck:
chủ topic là con trai bạn ơi!đừng chuyển đổi vậy nha Chánh nó khởi kiện đó hè hè!Bụi Bụi màu xinh thật xinh gương mặt như dỗi hờn chuyện gì đó!

hoalinh

Member
Chủ mèo vệ sinh cho đôi mắt của hai em mèo 34 kém quá , toét nhèm .Giống mèo 34 cần phải lau mắt suốt ngày.....ngủ dậy là phải lau , an xong cũng phải lau .... đang chơi đùa thấy mắt ướt là phải lau ngay....

julioboy

Member
Chủ mèo vệ sinh cho đôi mắt của hai em mèo 34 kém quá , toét nhèm .Giống mèo 34 cần phải lau mắt suốt ngày.....ngủ dậy là phải lau , an xong cũng phải lau .... đang chơi đùa thấy mắt ướt là phải lau ngay....
hihi,mình lười nên ít lau mắt cho tụi nó lắm,mà bạn có biết dùng lọai thuốc nào để lau mắt cho mèo ba tư là hợp lý nhất không

Sheryl

Active Member
Dùng khăn lau mắt cho bé thôi là được mà. Sạch hơn thì nhỏ nước muối sinh lý :).

julioboy

Member
tối hôm đó!!!!

đang ngồi chơi thì thấy 3 bé ngồi tụ hợp lại nên lấy máy chụp hình chụp cho 3 bé

3 đứa, đứa nào cũng xấu hết nà

4 con mèo nà

julioboy

Member
gấu có áo mới nà bà con ơi

Thêm 1 vài ảnh của gấu duli và bụi nà bà con

mèo vờn chuột nà bà con