• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình mèo EckỘp ( những em mèo múp míp vô duyên )

pynngoz

Member
thiến đi =)) ăn uống bình thường..cá , hạt , sữa =)) xem có béo không =))
mèo cái thiến hình như ko khác gì mèo cái chưa thiến thì phải ... mà e cũng chẳng thiến đâu =))=))=)) e muốn mèo nhà e phải đa tình cơ :)) số e khổ thì ít ra mèo phải sướng chứ

ecklee

Member
mèo cái thiến hình như ko khác gì mèo cái chưa thiến thì phải ... mà e cũng chẳng thiến đâu =))=))=)) e muốn mèo nhà e phải đa tình cơ :)) số e khổ thì ít ra mèo phải sướng chứ
thôi thì cố chăm cho em nó béo tốt đi =)) không là mệt mới với em Bỉm nhà anh đó nha =))

pynngoz

Member
thôi thì cố chăm cho em nó béo tốt đi =)) không là mệt mới với em Bỉm nhà anh đó nha =))
=)) đến cái lúc nó thành thiếu nữ thì thằng bỉm nhà a cũng thành ông già rồi ... sợ đuối sức lao lực quá lại tóp teo đấy :))

ecklee

Member
=)) đến cái lúc nó thành thiếu nữ thì thằng bỉm nhà a cũng thành ông già rồi ... sợ đuối sức lao lực quá lại tóp teo đấy :))
thế còn lâu lắm em ơi =)) mèo nhà ai mới 2 tuổi là căng thôi =)) trẻ lắm =))

pynngoz

Member

ảnh em nó đây :( nhưng vẫn k biết gọi e ấy là gì :((
e đã bảo là gọi là chó đi mà =)) ... ko thì có mấy tên khác này : Chấm Chè Chột Chi Chu Cha Che Chụt Chịt =) quả chốt là Chã cho nó chơi bời :))

ecklee

Member
Có khi gọi là Thị Chuột được không nhỉ :)) nhưng nghe vẻ bố mẹ phán đối quá :( bảo là mèo là mèo chuột là chuột :(

ecklee

Member
ông a cũng dậy sớm ghê :)) ..................................
Hôm nay anh ship mèo về Phú Thọ cho bạn kia kìa :)) ... hôm nay sẽ tổng vệ sinh nhà cửa cho các em mèo :))
hôm nào rảnh về nhà anh chơi

pynngoz

Member
Hôm nay anh ship mèo về Phú Thọ cho bạn kia kìa :)) ... hôm nay sẽ tổng vệ sinh nhà cửa cho các em mèo :))
hôm nào rảnh về nhà anh chơi
ship bé mèo xiêm á a ? Phú Thọ hở ... cũg xa phết , quê ngoại e ở đấy đấy =)) mà sao lại tổng vệ sinh hả a ?

zZĩnz

Member
e đã bảo là gọi là chó đi mà =)) ... ko thì có mấy tên khác này : Chấm Chè Chột Chi Chu Cha Che Chụt Chịt =) quả chốt là Chã cho nó chơi bời :))
NGẤT BỞI QUẢ TÊN:-ss:-ss
( này thi 50 ký tự nhá )
( vẫn chưa đủ à Thêm mí nhát nữa nhá cha cha)