• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gia đình mèo đôrê nhà tớ

Status
Không mở trả lời sau này.

Kún¥êu

Member

Không thể đỡ lại được sự quyến rũ lạ kỳ từ chú mèo mập ú Terry của anh Cương. Vẻ mặt nam tính lạnh lùng, pha chút bất cần của Terry làm em ấn tượng, ngất ngây từ cái nhìn đầu tiên, anh Cương cứ cẩn thận chuồng trại nhà anh đi, em sắm cái kìm cộng lực cắt khóa rồi, có ngày em sẽ bắt cóc Terry về nhà em đấy. :cool:

hix hix,,,, nhìn bé gái lông ngắn nhà anh trông yểu điệu thục nữ quá đi mất.....đúng là con gái nhìn khác con trai thật

knoor

Member
Nhìn đại gia đình nhà anh mà em thấy tủi thân quá! Nhà em mới có 2 bé mà mẹ em đã nhăm nhe ra lệnh cấm không tăng thêm quân số rồi!

Kid.Noah

nhìn các bé mèo nhà anh bụ bẫm thích quá..Mong cho các bé mau lớn,ăn khỏe...Tết em về cho em qua thăm nhà anh và các bé mèo nhé..lâu lắm không đc bế mèo nhớ cái cảm giác ấy quá :(

Lavender_blue

xinh ghê cơ, mỗi em 1 vẻ :D
ghen tị quá anh ơi :((
em mà có lũ mèo iu thế này chắc đêm nào cũng ôm ấp :x

Đây đây, Na ngố đây anh này:D
@all: Na là mình bắt của anh Cương gần 1 năm trước. càng lớn càng đẹp giai và càng ngố =))

Càng lớn cái bờm cổ của Na nhìn càng rõ, Giống bờm hổ :"> khá đẹp
Na là con mèo tham ăn nhất nhà =)) Ăn hết mọi thứ: Phồng tôm, rau cải luộc, spaghetti, lạc (ăn có tiêu hóa đc đâu, ị ra toàn lạc trong ấy thế mà cứ đòi ăn=(( )

Na toàn tranh ăn của mình. hị hị.

Nhìn cái mặt ngố mà ghét quá trời

mãi mới chụp đc cái ảnh đẹp vì Na như trẻ con ấy-chả chịu nằm yên :))

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Úi, Nana lớn qúa cơ, càng ngày càng đẹp trai, manly, không hổ danh là hotboy Vietpet, hôm nào phải qua thăm nana mới được, hi.

để e cho Na sang nhà anh cho đông vui.hihi.e đang mong off mèo để cho na đi giao lưu với cá e chứ Na ngố quá,hihi

Đây đây, Na ngố đây anh này:D
@all: Na là mình bắt của anh Cương gần 1 năm trước. càng lớn càng đẹp giai và càng ngố =))

Càng lớn cái bờm cổ của Na nhìn càng rõ, Giống bờm hổ :"> khá đẹp
Na là con mèo tham ăn nhất nhà =)) Ăn hết mọi thứ: Phồng tôm, rau cải luộc, spaghetti, lạc (ăn có tiêu hóa đc đâu, ị ra toàn lạc trong ấy thế mà cứ đòi ăn=(( )

Na toàn tranh ăn của mình. hị hị.

Nhìn cái mặt ngố mà ghét quá trời

mãi mới chụp đc cái ảnh đẹp vì Na như trẻ con ấy-chả chịu nằm yên :))

Xinh quá.....ớ đừng ai nghĩ em nói chủ nha, ý em là mèo xink quá....uhm mà chủ cũng xinh quá:party:

chienvet

Chuyên gia thú y
Xinh quá.....ớ đừng ai nghĩ em nói chủ nha, ý em là mèo xink quá....uhm mà chủ cũng xinh quá:party:
Em biết, em biết mà :)). Em tưởng anh xem xong ảnh, chỉ thốt lên được câu đó....chưa gì đã vội thanh minh:D....tóm lại là cả 2 cùng xinh:love struck:

thuan81

Active Member

em Nana càng lớn thì càng đẹp!:love struck: !nhìn em Hà Phương và nana đúng là chủ xinh và mèo xinh :bạn và mèo của bạn thật là đúng ý nghĩa đó !:love struck:

NANA nhì quý tộc quá, lâu lắm rồi không được nuôi mèo ba tư huhuhuhu, kiếm hoài mà chẳng có đứa nào ưng í :(

Em biết, em biết mà :)). Em tưởng anh xem xong ảnh, chỉ thốt lên được câu đó....chưa gì đã vội thanh minh:D....tóm lại là cả 2 cùng xinh:love struck:
há há, chú có thốt lên như thế ko???ờ mờ đây là top nhà anh Cương mà cứ đi khen nhà người khác thế :D

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Thời tiết hôm nay nắng thật đẹp, mình làm mấy kiểu cho các bé nhà mình, mời các bạn cùng xem nhé:

Status
Không mở trả lời sau này.