• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gia đình mèo đôrê nhà tớ

Status
Không mở trả lời sau này.

hathu08

Active Member
anh ơi, cho ảnh của bé đi anh? em háo hức lắm rồi :x sắp có hoa hậu của vietpet rồi

thuan81

Active Member
chúc mừng Cương !lo chăm bé mèo xinh mà không chia sẻ ai hết vậy!Cương ơi !mở cửa nhà cho bọn mình ngắm hoa hậu nè!

D_P_HOA

Active Member
Bé nó đã về đến Hà Nội an toàn, anh đang nhốt riêng để đảm bảo bé có sức khỏe tốt nhất em ạ, anh đang ngây ngất vì sung sướng đây, hi.
Ô ém kỹ quá đấy , Cường cho mọi người xem hình đi , hồi hộp quá đi mất :praying:

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
anh ơi, cho ảnh của bé đi anh? em háo hức lắm rồi :x sắp có hoa hậu của vietpet rồi
chúc mừng Cương !lo chăm bé mèo xinh mà không chia sẻ ai hết vậy!Cương ơi !mở cửa nhà cho bọn mình ngắm hoa hậu nè!
Ô ém kỹ quá đấy , Cường cho mọi người xem hình đi , hồi hộp quá đi mất :praying:
Hì, bé Fatima nhà mình không phải hoa hậu đâu các bạn ạ, 2 hôm nay mình bận đám cưới ông anh nên không có thời gian vào mạng, xin lỗi mọi người nhiều nha.

đẹp quá thể đáng

sao mà đẹp thế hả anh. có đến 20t vnd ko anh?
giờ anh Cương là vip pro về độ chơi mèo ở hà nội rui
chúc mừng anh. mèo exotic no1

linhlamhn

Member
Ôi zời, cái mặt ... :D:D:D:D con gái hay trai thế anh, cái mặt ghét thế, đc cắn mấy phát thì thích :D:D

Ôi chao, sao mà cái mẹt của em nhà Cương trông đáng ghét thế, ko biết ngoài đời em ý có "khó ưa" vậy ko Cương? Em ý ăn uống thế nào, đã quen với nhà mới chưa? Các bé nhà Cương phản ứng ra sao? Chúc mừng thêm một thành viên gia nhập gia đình VP nha.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Ôi chao, sao mà cái mẹt của em nhà Cương trông đáng ghét thế, ko biết ngoài đời em ý có "khó ưa" vậy ko Cương? Em ý ăn uống thế nào, đã quen với nhà mới chưa? Các bé nhà Cương phản ứng ra sao? Chúc mừng thêm một thành viên gia nhập gia đình VP nha.
Em ý đáng yêu lắm ý, mỗi tội đang lạ lẫm nên khó gần bé mèo khác và ăn có hơi ít một chút, chắc nhớ quê quá đây mà.

alexvu

Member
chúc mừng anh cương nha , mong vietpet có thêm những thành viên tâm huyết như anh !!!

Chúc anh và gia đình dồi dào sức khỏe .

Thân !

Anh Cương ơi, nhà anh sắp có lứa mèo còn lông ngắn nào chưa anh :( tìm mãi mà ko được vợ cho thằng ku nhà em anh ạ

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Anh Cương ơi, nhà anh sắp có lứa mèo còn lông ngắn nào chưa anh :( tìm mãi mà ko được vợ cho thằng ku nhà em anh ạ
Hí, em Malta nhà anh sắp làm mẹ được rồi em ạ, bé được 11 tháng rồi, anh để đủ 12 tháng sẽ cho bé làm mẹ lần đầu.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Lâu lắm rồi không up ảnh các bé mèo nhà đô rê lên VP, hôm nay nháy được mấy pô, mời các bạn chiêm ngưỡng dung nhan mới nhất của các bé nhà tớ nhé:
Đại ca Terry trông rất Sở Lưu Khanh:

Fatima - vẫn bộ mặt quen thuộc cau có khó chịu:

Mi dễ thương xinh xắn:

Còn 3 bé nữa chưa chụp được hẹn các bạn sau vậy, hi.

Sheryl

Active Member
Mai anh có nhà không, em bồng Bom qua chơi ;;). Tiện nhờ anh nuôi hộ 1 tháng =)).

Status
Không mở trả lời sau này.