• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình cun0206

cun0206

Member
Vì nhiều lý do khác nhau lâu lăm rồi Cun không tham gia vào gia đinh VP( tuy không có post bài nhưng vẫn hóng hớt thường xuyên tin tức của mọi người đấy nhé).
hôm nay nhân dịp công ty mất điện được nghỉ ở nhà mang cái máy ảnh ra làm vài kiểu khoe với toàn dân thiên hạ về nhưng công dân mới trong gia đình nhà Cun
Những ngày tháng đắm chìm trong hạnh phúc của Bin và Nấm

Và đây là kết cục có hậu nhất của một mối tình đẹp

hai bố con cùng làm 1 kiểu nào

Còn rất nhiều hình về gia đình Cun, mời các bạn xem qua đường link này nhé
http://s196.photobucket.com/albums/aa177/linhcun0206

ruồi bẹp

Active Member
sao mà em cứ nhìn mấy đàn sau của Bin Nấm đều thấy đẹp hơn bọn thằng Kem nhở :( mà thằng bố nó cũng cứ mãi đẹp trai hơn thằng con :((

ecklee

Member
đáng yêu quá quá quá :D mèo nhà mọi người đẻ nhiều bé mà chăm khéo nữa :( chẳng bù cho con Feed nhà em :(

Boo Boo

Member
Lần trước thấy nói đôi nhà bạn giống đôi nhà mình mà giờ mới thấy ảnh. Đúng là giống. Nhưng sao mèo con nhà bạn giống bố mẹ thế mà mèo con nhà mình lại chẳng giống. Hình như mèo nhà bạn gọi mèo nhà mình là cậu thì phải? Nghe nói mèo nhà mình con bố Cháy, mẹ Chồn.

ruồi bẹp

Active Member
Lần trước thấy nói đôi nhà bạn giống đôi nhà mình mà giờ mới thấy ảnh. Đúng là giống. Nhưng sao mèo con nhà bạn giống bố mẹ thế mà mèo con nhà mình lại chẳng giống. Hình như mèo nhà bạn gọi mèo nhà mình là cậu thì phải? Nghe nói mèo nhà mình con bố Cháy, mẹ Chồn.
Bin với Nấm nhà anh chị ấy cũng từ nàh cô Hồng và hình như cũng co của Cháy thì phải chị ạ :)) chắc là anh em với Ginger Bum Bum nên 2 thằng trông giống nhau =)) còn Nấm không biết có phải con của bố Khói không nhỉ??? chị Linh ơi chị chụp ảnh Bin Nấm lên đi :D em bắt thằng Kem ra chào bố mẹ nó >:D<

cun0206

Member
Dạo này thằng Kem nhà Ruồi cũng to quá rồi, mới ngày nào Ruôi sang đón nó nó bé xíu thế mà bây giờ sắp làm bố của bọn bé xíu khác rồi. Lâu lắm rồi không được gặp thằng Kem với thằng Ren, hôm nào rảnh xin phép được sang chơi với mấy đứa được không nhỉ
@ Boo Boo Ngay từ đâu khi nhìn thấy Ginger mình đã thấy sao giống thằng Bin nhà mình thế. Thằng Bin nhà mình là con của bố Cháy, bé Nấm là con của bố Sumo. còn mẹ 2 đứa thì mình cũng không nhớ rõ tên lắm. Dạo này mấy đứa Đậm Đà omo nhà bạn vấn khỏe chứ, mình rất ấn tượng về mấy cái tên nhà bạn

vits2be

Member
Chúc mừng mẹ và bé nhà cún nhé, chúc các bé lớn nhanh xinh đẹp :D cho mình :love struck: các bé nhé

kjnhcan2510

Member
gia đình mèo nhà cun0206 xinh quá:love struck:.Hi vọng về sau đàn mèo con nhà mình cũng được xinh như lũ nhóc này :p

Boo Boo

Member
A, thế ra mấy chàng trai ấy là anh em. Chúng nó giống nhau nên lấy vợ giống nhau là phải. Thế Ren phải gọi Ginger là chú (bác) à? Cả cu Kem nhà Ruồi nữa? Quanh quẩn tuyền họ hàng thế này. Cảm ơn bạn đã hỏi thăm, 2 bé Đậm Vừa, Đậm Đà Hơn đã đi ở riêng, chỉ còn 1 bé Đậm Đà ở nhà làm nũng mẹ.

các bé nhà bạn Cún chắc cũng được hơn tháng rùi nhỉ. Trông yêu quá, muốn sang trôm 1 em quá :D
Chúc các bé hay ăn chóng nhớn và xinh hơn bố mẹ nhé!

phenmaleat

Active Member
nhà chị có đại gia đình nhỏ yêu qua,nhà chị boo boo chắc giống ông bà cụ kị của bọn trẻ ấy mà

mèo nhà cun0206 lứa nào cũng đẹp chúc mừng nha
gửi kèm hình mèo lứa đầu nhà cun0206 cho mọi người xem chơi

em nó vừa bị mình xén bờm do rối lông, các bạn thông cảm

Sheryl

Active Member

Ren chào bố mẹ và em Bo Bo cùng các bé mới sinh của gia đình cun 0206. Trộm vía các bé giống mẹ hơn các con. Các con tự kỷ quá vì không được giống bố mẹ :((. Đàn của con chỉ có chị cả giống bố thôi nhỉ, 3 đứa con chả biết tung tích gì của chị cả cả. Bố mẹ bảo nhà chị cả liên lạc với chúng con đi, chúng con nhớ chị cả lắm :(.

cun0206

Member
Sheryl nói:
Ren chào bố mẹ và em Bo Bo cùng các bé mới sinh của gia đình cun 0206. Trộm vía các bé giống mẹ hơn các con. Các con tự kỷ quá vì không được giống bố mẹ :((. Đàn của con chỉ có chị cả giống bố thôi nhỉ, 3 đứa con chả biết tung tích gì của chị cả cả. Bố mẹ bảo nhà chị cả liên lạc với chúng con đi, chúng con nhớ chị cả lắm :(.
Lần này các em bé giống mẹ và bố chẳng đứa nào giống Kem và BoBo cả. Các con chẳng giống ai mới nổi trội chứ:D. Chị cả ở trong HCM giờ cũng lớn và xinh lắm hôm nào em sẽ up ảnh lên nha, nó giống hệt thằng Bin

cun0206

Member

Con bé BoBo xinh quá càng lớn càng xinh :love struck:. Thằng Kem nhà Ruồi ra xem có giống nhau không kìa để 2 đứa ở cạnh nhau đố mọi người biết đâu là chị đâu là em:worried:

Kún¥êu

Member
Dạo này thằng Kem nhà Ruồi cũng to quá rồi, mới ngày nào Ruôi sang đón nó nó bé xíu thế mà bây giờ sắp làm bố của bọn bé xíu khác rồi. Lâu lắm rồi không được gặp thằng Kem với thằng Ren, hôm nào rảnh xin phép được sang chơi với mấy đứa được không nhỉ
@ Boo Boo Ngay từ đâu khi nhìn thấy Ginger mình đã thấy sao giống thằng Bin nhà mình thế. Thằng Bin nhà mình là con của bố Cháy, bé Nấm là con của bố Sumo. còn mẹ 2 đứa thì mình cũng không nhớ rõ tên lắm. Dạo này mấy đứa Đậm Đà omo nhà bạn vấn khỏe chứ, mình rất ấn tượng về mấy cái tên nhà bạn
- Đọc mấy cái comment này xong đầu óc hoa hết. Cứ cha, con, chú, cháu loạn đao pháp rồi. Không biết có đứa nào ở nhà mình dây mơ dẫy má với đàn nhà cun0206 không nhỉ ?
- Đàn mèo con giống cả bố lẫn mẹ nên xinh quá. Chúc mèo nhà cun0206 luôn mạnh khỏe nhé;)

cun0206

Member
Không ngờ Bin Nấm nhà mình lại nhiều anh em trên VP thế. Kiểu này không báo danh đầy đủ đến lúc gặp nhau thì cha con chú cháu lại phi vào đánh nhau ầm ầm ấy chứ lại
Để đáp lại sự mong đợi của các em ngoài hà nội hôm nay chị Bon trong Nam đã gửi hình ra với các em. Ren Mít Kem đâu xếp hàng điểm danh xem đứa nào lớn to con nhất rồi nào

Gemma

Active Member
Bin - Nấm nhà Cun khéo đẻ ghê nhỉ! Nhìn đàn con nửa giống bố, nửa giống mẹ thật không thể nghĩ được là có đàn mèo con nào lại được đúc khéo đến thế! Sao ngoài Hà Nội toàn là mèo đẹp không thế này! :(:)love struck:

không biết chị cả giờ ra sao rồi chứ em nhà này đang có dấu hiệu nặng bụng, hi vong 1 tháng rưỡi nữa sẽ lâm bồn

nằm cạnh chồng