• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gia đình buster_bravo

chào tất cả toàn thể anh chi em trên diễn đàn .
mình cũng là 1 fan cực kì hâm mộ bully. . .hihihi.... :love struck:
mình cũng chập chững chơi chó từ hồi đầu năm và cũng vì cộng việc bận bịu quá cũng không post các thành viên của mình lên diễn đàn để khoe sắc cùng anh em được .
thành viên thứ 1 là buster được 15 tháng . buster sinh ra và lớn lên ở thái lan và việt nam .
thông số của buster như sau :
giấy tờ và gia phả: UKC của MỸ
razors edge 100%
size: compact
vòng đầu: 22inch
chiều cao: 16inch
dày cơm và cơ bắp cuồn cuộn .buster vẫn còn ở độ tuổi phát triển vì size compact hơn 2 năm mới phát triển toàn diện .
còn đây là hình cục cưng của mình

tấm hình này buster đang làm duyên ....hehehehe

viper son ông nội của buster cũng khá nổi tiếng ở bên mỹ

juicy cha của buster

dolar me của buster

thành viên thứ 2 là bravo . được 12 tháng
mình quên không chụp hình bravo rồi có gì ngày mai mình cập nhật sau vậy
cha của bravo là assasin winner Extreme Class in pattaya thái lan

me là bella

buster_bravo kếtt duyên với nhau ngày 21/10/2010 và cho ra đời 11 pup và đã mất 7 lý là mình thức 4 đêm để canh nó đẻ mà mãi nó không chịu đẻ đêm cuối cùng không còn đủ sức để canh nữa và các bé bị chết vì lạnh .....huhuhuhu .... nghe mà thấy buồn phải không các bác
gia đình sum vầy bên nhau

hình này các bé được 30 ngày tuổi và giờ thì được 2 tháng 30 ngày rồi mình sẽ cập nhật sau

ehe' chúc mừng a Huy. hinh` e thay nha` a con` 1 thanh` vien nua ngoai` HN mà ko thấy a nhắc đến nhỉ. hjhj bí mật ah a
cái thông tin này là chưa tiết lộ cho ai biết mà sao lan truyền nhanh thế nhỉ ?
bí mật thì còn nhiều lắm vinh ơi .... hehehehe.....

đọc mà thấy tiếc quá mất tận 7 em hic hic

sao Vinh biếtt hay vậy thông tin này là mình chưa tiết lộ ra ngoài mà
bí mật thì mình còn nhiều lắm vinh ơi ...hehehehehe....

thanks bạn . cả nhà mình ai cũng tiếc cả . các bé càng lớn càng dễ thương

atula

Active Member
Tiếc quá trông các em rất dễ thương nhưng trong cái mất có cái được mà bạn .Mất 7 bé nhưng được kinh nghiệm về sau chắc sẽ ok.

Tiếc quá trông các em rất dễ thương nhưng trong cái mất có cái được mà bạn .Mất 7 bé nhưng được kinh nghiệm về sau chắc sẽ ok.
thanks bác đã an ủi ... buồn thì buồn nhưng mà niềm đam mê của mình không có ngừng lại ở đây đâu . mình còn mê nhiều line khác về bully nữa cơ...hihihihi....

lambeckham

Active Member
thanks bác đã an ủi ... buồn thì buồn nhưng mà niềm đam mê của mình không có ngừng lại ở đây đâu . mình còn mê nhiều line khác về bully nữa cơ...hihihihi....
ok đúng là buồn thì buồn thật nhưng ta mãi mãi đi lên nhỉ

V BULLIES

Member
cái thông tin này là chưa tiết lộ cho ai biết mà sao lan truyền nhanh thế nhỉ ?
bí mật thì còn nhiều lắm vinh ơi .... hehehehe.....

sao Vinh biếtt hay vậy thông tin này là mình chưa tiết lộ ra ngoài mà
bí mật thì mình còn nhiều lắm vinh ơi ...hehehehehe....
hehe thông tin này bí mật he' nguồn này e lấy từ Trung ƯƠng đấy hehe

VINH ơi sao không pot thành viên mới lên cho ae coi và tiện việc theo doi luôn . hay là định giấu đên phút chót

thanks bạn đã quan tâm bầy bully nhà mình . các bé mới được bác sĩ cắt tai xong .mấy bữa nữa mình sẽ up hình lên bạn ah

lambeckham

Active Member
thanks bạn đã quan tâm bầy bully nhà mình . các bé mới được bác sĩ cắt tai xong .mấy bữa nữa mình sẽ up hình lên bạn ah
ok anh.............nhớ chụp nhiều vào nhé vì em thời gian hơi vô tư nên hay thich xem nhiều hihihi :D

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bully đẹp phải up ảnh liên tục cho mọi người xem đi bác huy ơi hì hì nhìn phê quá

bực mình quá đi mất cái laptop nó không chịu nhận thẻ . ra tiệm thì nó không có dây cắm . các bác chỉ cho mình với