• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình 30 @ Loe

cho ven

Đẹp quá bác Thắng ơi.cả 1 đàn vện luôn.chúc các bé hay ăn chóng lớn

Đẹp quá bác Thắng ơi.cả 1 đàn vện luôn.chúc các bé hay ăn chóng lớn
Cảm ơn nhé, đàn này có 1 vàng nhưng đã được đón về nhà rồi, bận quá còn chưa chụp được 2 đàn kia lên giao lưu với ae:))

cho ven

Em Chẳng hiểu Sao mà kô thể up hình lên được.cứ đăng nhập vào và ấn vào chỗ viết bài thì màn hình trống.còn làm bằng iPad thì chỉ viết bài được thôi.kô up hình lên được.anh có thể giúp em được kô(chỉ dẫn cách làm thôi).cám ơn anh nhiều.

Em Chẳng hiểu Sao mà kô thể up hình lên được.cứ đăng nhập vào và ấn vào chỗ viết bài thì màn hình trống.còn làm bằng iPad thì chỉ viết bài được thôi.kô up hình lên được.anh có thể giúp em được kô(chỉ dẫn cách làm thôi).cám ơn anh nhiều.
Em vào sieuthiupnhanh hay uphinh tải ảnh rồi chép đường link ,copy vào bài viết là được