• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu vs cả nhà e tai cụp vs ALN nhà tớ !!!

meobeo52kg

Vietpet sponsor
Chào mọi người ! tớ vừa ở Nga về và nuôi 3 đứa nhỏ này từ bé nên khi về tha lôi theo ... 3 e của tớ là thuần chủg và có giấy tờ sức khỏe.hộ chiếu.chip đầy đủ.nên các bạn ko lo đồng huyết hay j đó ở nhà nhé !
E Simba tai cụp tớ nhận PHỐI GIỐNG VỚI MÈO ANH LÔNG NGẮN để cho ra đời những e tai cụp xinh xinh nhé ! giá phối giống inbox.Simba đc 10 tháng và nặng 6kg.Sau đây là hình e nó
Đây là Simba

còn đây là 2 e người yêu của thằng Simba dự tính tháng 12 đẻ :x
e Dolla xinh tươi !

e LaLa quỷ sứ !

e Simba đag nghịch chim =))

3 tình yêu của lòg tớ đây

meobeo52kg

Vietpet sponsor
tớ bán e tai cụp khỏag 6tr5.e cái tai thẳg khỏag 5tr.e đực khỏag 4trieu thui

tất cả đều là mèo ALN ah bạn, nhìn em nào cũng xinh, nhớ để dành cho tớ nhé, tớ đk từ bjo đó ^^

miuona4444

Chào mọi người ! tớ vừa ở Nga về và nuôi 3 đứa nhỏ này từ bé nên khi về tha lôi theo ... 3 e của tớ là thuần chủg và có giấy tờ sức khỏe.hộ chiếu.chip đầy đủ.nên các bạn ko lo đồng huyết hay j đó ở nhà nhé !
E Simba tai cụp tớ nhận PHỐI GIỐNG VỚI MÈO ANH LÔNG NGẮN để cho ra đời những e tai cụp xinh xinh nhé ! giá phối giống inbox.Simba đc 10 tháng và nặng 6kg.Sau đây là hình e nó
Đây là Simba

còn đây là 2 e người yêu của thằng Simba dự tính tháng 12 đẻ :x
e Dolla xinh tươi !

e LaLa quỷ sứ !

e Simba đag nghịch chim =))

3 tình yêu của lòg tớ đây

Bạn ơi mình đặt gạch 2 bé tai cụp 1 đực 1 cái (không đồng huyết) nhé! Mà tháng 12 mới đẻ hả bạn :">

Cho mình xin giá vào inbox nha ;;)

P/s : Nếu tai cụp là mèo ALN tai cụp, còn k cụp thì nó vẫn là mèo ALN ?

bdlinh87

Member
Thích quá, chuẩn bị có cả 1 đàn mèo xinh đẹp rồi. Nhà bạn ở đâu vậy? Mình cũng muốn tìm 1 em cái dễ xương về làm bạn với Ki nhà mình ;))

meobeo52kg

Vietpet sponsor
khỏag thág 11 mìh up lên mọi ng xem là vừa.khỏag 6trieu bạn ạ.ko đồg huyết đc vì 2 con cái mà:-ss

meobeo52kg

Vietpet sponsor
Bạn ơi mình đặt gạch 2 bé tai cụp 1 đực 1 cái (không đồng huyết) nhé! Mà tháng 12 mới đẻ hả bạn :">

Cho mình xin giá vào inbox nha ;;)

P/s : Nếu tai cụp là mèo ALN tai cụp, còn k cụp thì nó vẫn là mèo ALN ?
đúg r bạn.trog 1 lứa đẻ ra sẽ có chăc chắn con tai cụp ! khỏag cuối thág 11 mìh up lên.khỏag 6trieu bạn ạ