• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giới thiệu với các bác GSD của nhà em

minhbuub

gớm... chó đẹp .Minh ko ở hà tây ko thôi ra xin bạn 1 em dể lại tí máu gọi là tình cảm..thix wá

gớm... chó đẹp .Minh ko ở hà tây ko thôi ra xin bạn 1 em dể lại tí máu gọi là tình cảm..thix wá
gì mà ghê thế bạn? trong VP anh em không nên dùng từ ngữ khó hiểu dễ gây hiềm khích!!! :(
to zxcvbnm: GSD của bạn có đốm lươĩ hả? mình thấy đẹp :-bd, :nerd: nhưng vì sao có đốm lưỡi nhỉ??? AE cho ý kiến với thành viên mới đi ạ!!!

GSD của ban có đốm lưỡi...ngừơi ta nói chó có đốm lưỡi là khôn lắm....chó của bạn nhìn đẹp quá..

hê, chú em này có dôi tai trông lạ mắt quá nhỉ, nó được bao nhiêu tháng rồi ạ?

maianhbao

Member
Chó của bạn đẹp lắm. Tôi thấy tai em nó dựng như thế là rất đẹp, chứng tỏ thần kinh rất vững. Em nó tên là gì vậy, bác cho một số thông tin để anh em được biết. Cảm ơn bác đã cho xem.

trung2t3c

Active Member
Mình nghe các cụ bảo "đốm lưỡi thì nuôi,đốm đuôi thì thịt":D:D
:)chó của bạn đẹp quá:-bd

đó là câu của ông cha ta lấy số đông mà nói, với lại dùng cho chó trong nước chứ ứng dụng câu nói này cho giống chó beagles (ko biết có ghi đúng ko nữa :D ) thì có lẽ giống này toi hết rồi, vì đuôi con nào chả có đốm trắng ở cuối đuôi :))

chúc mừng bác có 1 con gsd đẹp nhé.ở Vinh cũng có 1 em gsd lông dài giống con của bạn lắm.

Anh chuot_NgheAN ơi, con GSD lông dài là con của bác nào thế, hôm trước anh lamhong có đưa em đi xem một con, không biết có phải không?

đấy là con của cái anh nhà ở phường đội cung. anh cũng không biết được tên anh đó là gì. bạn anh đưa anh đến mà.tháng trước anh đó bảo anh đến xem chó con.không biết bây giờ có còn em nào nữa không.nhìn con chó mẹ trông hoành tráng lắm