• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giới thiệu với các bác bọn mèo nhà em mới đẻ

sddssdsdf

Member
trong bọn này có 1 cái con đen trắng là mèo tam thể đực đấy các bác ạ, bác bác có thấy vip kô:):):)

trong đàn mèo nhà em có một chú mèo tam thể đực đó các bác có thấy vip kô:):):)

tina90

Member
Xinh quá bạn ơi chăm sóc cho các em ý cẩn thận bạn nhé.Triểu vọng là những chú mèo đáng yêu của vp rồi:love struck::love struck::love struck:

ashita

Dịch giả Vietpet
lũ này chắc được tầm gần 3 tuần tuổi. bạn nên xem lại, lần trc tớ cũng mừng hụt tưởng có 1 em tam thể đực, hoá ra là con gái đàng hoàng, chỉ là lúc bé sao cái ấy của nó to như đàn ông !!!!!!!!!!!!!!!!!

quả này là mèo giống ta phải không bác.hình như là mèo mẹ sinh được 3 em thì phải.trông đẹp quá.chúc mừng bác nhé,mà bác có định cho mấy em này chuyển hộ khẩu không bác

sddssdsdf

Member
tôi cũng đang muốn chuyển nhượng đàn mèo này đấy ai có nhu cầu thì pm tôi qua nick duchungnguyen2000 hoặc đợi tôi để trên phần rao bán để biết thêm chi tiết,bọn này lông nó xù đấy;);)

Đây là con xấu nhất trong 3 con nhưng vì nó mở mắt sớm nhất nên em post lên cho mọi người thưởng thức.

sddssdsdf

Member
còn đây nữa 2 con mèo này cũng đang thuộc quyền sở hữu của mình anh chị em vào cm nhiệt tình nhé

em chụp tay nghề non kém mọi người thông cảm

chicken

Member
Mèo nhà bạn lai rồi, con mèo trắng mình ko biết còn con mèo vàng thì chắc chắn lai. Và mèo con nhà bạn lông chỉ có thể gọi là dài hơn mèo ta 1 tí chứ ko thể gọi là xù, bạn tham khảo 1 đàn mèo Mỹ của chị mình nhé!

docoi24t2

Member
Xin chào bạn sddssdsdf, cậu có con mèo gì mà trông dễ thương thế, 3 con mèo đoàn tụ lại kìa.

KuBjn_lovepet

Mèo cute lắm,... nhất là mắt của chú Mèo nhà bạn sddssdsdf mở to, nhìn đẹp ghê,...Mèo mình thì mới sinh được vài ngày, còn chưa mở mắt,... nhưng nhìn chúng đẹp lắm. Tiếc là chỉ toàn nhị thể thôi. Mà kệ, dù gì mình cũng vẫn yêu các e ấy lắm. Ngày nào đi học về mình chạy ngay đến các em xem chúng ra sao. Không thể thiếu chúng được. Àh, nhân đây mình pm cho mọi người luôn rằng:Có ai không có điều kiện nuôi Mèo tam thể thì gửi mình nhé, các em sẽ đc chăm sóc chu đáo. Xin đừng vứt các em ra ngoài đường. Đêm xuống, trời khuya giá rét, muỗi đốt, kiến cắn, các em sẽ chết mất thôi, ban ngày thì các em biết đi đâu đây, nắng xuống chúng đổ bệnh thì không hay. Thế nên ai có thể thì cho em xin lại những chú Mèo ấy nhé, đảm bảo chúng sẽ đc ở trong máy lạnh mát mẻ chứ không fải đầu đường xó chợ đâu. Nhiều lần nhìn thấy các em ấy xót ghê- những đứa trẻ cơ nhỡ- tội nghiệp.
p/s: -mình mới biết diễn đàn này và mới tham gia vào diễn đàn thôi.
-mình ở tp.hcm