• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

giới thiệu với ace e Nick nhà em!

Đầu tiên.Em cho con Nick lên đây là để khoe với anh em,nhưng anh em có ý kiến thì em mới hỏi anh cho rõ ràng chứ không phải em có ý j chơi xấu anh hay hạ uy tín của anh cả.Nhưng qua cách trả lời của anh em càng thấy mập mờ nên em muốn hỏi cho rõ ràng.

Em hỏi anh như thế nảo là đàng hoàng?em ko đàng hoàng với anh hay ntn ?Em hỏi anh tương đối lâu rồi chứ ko phải bây h em mới hỏi nên anh đừng nói anh ko biết thì không sao chứ anh biết rồi thì thế này thế nọ.Anh bảo anh sai xót trong khâu quản lý chó con,2 con chênh nhau như thế anh cũng bảo là cùng đàn.Thế cái ảnh phối hôm nọ cho lên là như thế nào ạ?Bây h em có mấy câu hỏi muốn anh trả lời cho rõ chứ đừng nói chuyện đổi chác hay nhập lại làm j vội anh ạ!

1.Con Nick nhà em bố mẹ là con nào?cho em xin bằng chứng ( Ảnh phối,ảnh nằm ổ cùng mẹ)
2.Nó là thuần chủng pitbull hay lai với con j?

Nếu anh trả lời được thì em ko bao h có ý kiến j nữa,cũng chẳng ăn vạ anh làm j.Anh là người làm ăn buôn bán thì nên giữ gìn lời nói của mình.Nói cho chuẩn,cho đúng.

tiger1

Member
Mình cũng thấy nó giong bully.chân ngắn vòng ngực rộng .bạn Chủ em nó có mua nhầm ko vậy.bạn lên xem kĩ lại cún nhé hoặc chờ thêm uy thơi gian nữa là biết ngay
Bạn ơi bitpull cũng có em thấp em cao mà hiện giờ mình cũng có 1em cũng thấp đầu to ngực rộng

pitbull_hn

Member
Sao dạo này lắm chó dại cắn càn thế nhỉ...Thời tiết thất thường qá chăng=;

pitbull_hn

Member
Chú đã đưa châm ngôn sống lên đây, thỳ đúng mảng của cháu, cháu cũng rất thých các câu châm ngôn sống,...Xin tặng chú Dũng một câu ạ:
Trong Cuộc Sống Này, Có Những Con Người Sống Rất Chó, Mà Có Những Con Chó Sống Chứa Chan Tình Người:x Thân

Hic , cứ tưởng , vì mình cũng tên là Dũng và cũng là chủ của 1 bé tên Nick , nhưng mà là Nick cafe cơ :) hơi trùng hợp 1 tí :D

pitbull_hn

Member
Hic , cứ tưởng , vì mình cũng tên là Dũng và cũng là chủ của 1 bé tên Nick , nhưng mà là Nick cafe cơ :) hơi trùng hợp 1 tí :D
Hi hi...trùng nhưng cái cách sông của bạn nó ko bẩn tiện, tiểu nhân,.... như một số người:x

Chanthat

Sao dạo này lắm chó dại cắn càn thế nhỉ...Thời tiết thất thường qá chăng=;
tôi ko hiểu ý của cậu bé pitbull_hn này có ý gì,1 con người như thằng việt anh này thì ko có gì đáng bênh vực cả,tôi nhớ ko nhầm,lần đầu tiên nó bị đưa ra bàn dân thiên hạ,để người ta coi khinh là lần mà ae trong clb pitbull hà nội chửi nó trên diễn đàn,mà tôi vẫn nhớ lần đấy cậu là người chửi nó thậm tệ nhất,vậy mà bh cậu lại đứng ra bênh vực nó,ko có lửa,đòng nghĩa với ko bh có khói.tôi ko hiểu ts 1 diễn đàn uy tín,đc nhiều người tham gia và quan tâm ntn,mà lại để nó tham gia và làm mod,để rồi nó lợi dụng lòng tin của mọi người,lừa hết người này đến người khác,chó nó mua toàn chó thải,chó loại,ko rõ nguồn gốc bán cho ae mới chơi,ko biết bn người đã ôm hận với nó,chủ toppic vì nó bị lừa nên mới làm cho ra nhẽ,mọi người sẽ nghĩ sao néu chuyện này ko đc sáng tỏ,nếu ko sáng tỏ nó sẽ tiếp tục lừa hết người này đến người khác,1 thằng la liếm,lừa đảo,rẻ rách,suốt cả cuộc đời chỉ biết đi ăn bám,như nó sẽ ko bh ngóc đầu lên đc,tôi viết đến đây chắc ae cũng hiểu,mong rằng ban quản trị diễn đàn sẽ ko vì bao che,dung túng cho thằng việt anh mà xóa commen này của tôi,cứ để đấy cho ae người ta biết rõ về con người của nó,và đuổi nó ra khỏi đây cho trong sạch diễn đàn.thân:-h

Ông em nói như thế là như thế nào?đấy là câu châm ngôn của anh Việt Anh chứ ko phải của anh.Còn em thích nói như thế thì nói cho rõ.Anh sai ở cái j và anh gây sự j với em.Anh mua chó anh đem lên khoe,anh em hỏi thì anh hỏi anh Việt Anh.Có j em cứ nói ra cho rõ ràng

Tôm táo tợn cháu còn it tuổi lên ăn nói cho cẩn thận,chú khuyên cháu thật lòng đấy.

boy_armani8x

Active Member
Nói hết đi thôi nào..... >:/ >:/ >:/ nói hết rồi mà vẫn không hiểu được nhau thì mang PitBull ra thi đấu >:/ >:/ >:/

pitbull_hn

Member
tôi ko hiểu ý của cậu bé pitbull_hn này có ý gì,1 con người như thằng việt anh này thì ko có gì đáng bênh vực cả,tôi nhớ ko nhầm,lần đầu tiên nó bị đưa ra bàn dân thiên hạ,để người ta coi khinh là lần mà ae trong clb pitbull hà nội chửi nó trên diễn đàn,mà tôi vẫn nhớ lần đấy cậu là người chửi nó thậm tệ nhất,vậy mà bh cậu lại đứng ra bênh vực nó,ko có lửa,đòng nghĩa với ko bh có khói.tôi ko hiểu ts 1 diễn đàn uy tín,đc nhiều người tham gia và quan tâm ntn,mà lại để nó tham gia và làm mod,để rồi nó lợi dụng lòng tin của mọi người,lừa hết người này đến người khác,chó nó mua toàn chó thải,chó loại,ko rõ nguồn gốc bán cho ae mới chơi,ko biết bn người đã ôm hận với nó,chủ toppic vì nó bị lừa nên mới làm cho ra nhẽ,mọi người sẽ nghĩ sao néu chuyện này ko đc sáng tỏ,nếu ko sáng tỏ nó sẽ tiếp tục lừa hết người này đến người khác,1 thằng la liếm,lừa đảo,rẻ rách,suốt cả cuộc đời chỉ biết đi ăn bám,như nó sẽ ko bh ngóc đầu lên đc,tôi viết đến đây chắc ae cũng hiểu,mong rằng ban quản trị diễn đàn sẽ ko vì bao che,dung túng cho thằng việt anh mà xóa commen này của tôi,cứ để đấy cho ae người ta biết rõ về con người của nó,và đuổi nó ra khỏi đây cho trong sạch diễn đàn.thân:-h
Cháu ko cần hiểu chú nghĩ gì về cháu...Nhưng nếu chú biết cháu, thỳ xin hãy suy nghĩ trước khi nói, chú nói cháu chửi chú Va á, xl đi,thế những con người tiểu nhân đốn mạt nào kích bác, xui khiến để cháu chửi chú VA???Mà cháu có chửi ko???Cháu hỏi chú rằng là con mắt nào của chú nhìn thấy cháu chửi???Cái tai nào nghe thấy là cháu chửi???Còn đừng gắp lửa bỏ tay người như thế...cái trò bẩn thỉu đấy đến một đứa trẻ con ko cẩn thận trong lời ăn tiếng nói như cháu còn ko làm đâu chú ạ...Còn xl, ai chửi thỳ tự ng đấy biết, ai hai mang ba phải thỳ tự thấy xấu hổ với bản thân,...Khối con người mồm đi nói xấu lung tung, chửi này chửi kia,...xong thấy clb giải thể, mọi ng chia bè kết đảng thỳ lại quay về chơi cùng chú VA,...đấy, đấy mới là một lũ tiểu nhân rẻ rách, la liếm,...đấy, chuyện còn dài lắm, cho nên chú ko hiểu dc đâu, đừng có cái kiểu mà thấy người khác chửi cũng adua chửi theo ha,...Còn chú là ai cháu ko cần biết, kể cả chú là một ng nào đấy khi xưa cháu rất quý và tôn trọng thỳ cũng kệ...cái kiểu lập nick ảo này vớ vẩn lắm....thế ko đáng mặt là ng lớn đâu...:x

pitbull_hn

Member
Tôm táo tợn cháu còn it tuổi lên ăn nói cho cẩn thận,chú khuyên cháu thật lòng đấy.
Cháu ăn nói ko cẩn thận, nhưng cháu cũng ko bao giờ làm mấy cái trò mà có đầy ng lớn làm,...cháu nói thế tự một ai đó hiểu....thanks chú đã góp ý:x