• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới Thiệu Về Trại LIM!!!

vietyen

Member
mình ở sài gòn nhìn mấy chú GS quá đẹp..... khi nào về quê phú thọ tạt qua bác xem chó được ko vậy

Chao a!
E ben phuc hau o gan nha anh ma chua co dip tham trai, hnao ranh e qua tham trai co dc k anh? e cung rat yeu thich nhung chu cun, db la nhung chu GDS. chung that su rat thong minh va qui chu.

chúc cho Trại Lim ngày càng phát triển, để vùng đất Lim được sứng danh vùng đất của những liền anh Quan Họ.

yenkien

chào bác em ở gần bên mình thế mà không biết bên mình lại có trại quy mô thế này,cứ lang thang trên mạng tìm mua mãi mà không được,cũng may mắn là anh em trên diễn đàn giới thiệu ,đến trại nhà mình hy vọng một ngày gần nhất được tham quan trại của bác

anhyenco

Member
chào anh hòa ,nhìn khu sân chơi,cùng chuồng trại của anh tuyệt vời quá,có như vậy các nhóc mới phát triển tối đa được, khi nào có dịp chắc phải ghé thăm trại của anh mới được,từ lâu em đã ươc mơ sở hữu một em becgiê ,chúc anh ngày càng phát triển

hamvuichoi

anh hoa oi cho o trai nha anh thi qua noi tieng roi em chang dam mo dau chi dam vao dien dan de xem cho do them thoi.chuc anh ngay cang phat trien

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
anh hoa oi cho o trai nha anh thi qua noi tieng roi em chang dam mo dau chi dam vao dien dan de xem cho do them thoi.chuc anh ngay cang phat trien
Chào Bạn,
Rất cảm ơn bạn đã có lời khen cho những em GSD của Trại mình. Nhưng mình nghĩ có gì đâu mà ghê gớm thế, nguồn gien tốt, con giống tốt ai cũng có thể sở hữu mà.
Thanks!

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
anh oi cho em hỏi trai LIM o đâu ạ
Chào Bạn,
Trại Lim ở tại Thị trấn Lim, Tiên Du, Bắc Ninh.
Bạn vui lòng xem sơ đồ chỉ dẫn đường đến Trại tại trang 2 của mục này.
Thanks!

jin-nguyen

Mình có nhận nuôi chó ta ko anh?Có thể hỏi hơi ngố 1 tí nhưng nhà mình có 1 chú chó ta ko tiện điều kiện nuôi nên muốn gửi lên trại vừa nuôi vừa huân luyện.Có thông tin gì bạn có thể báo mình nhé. rất cám ơn vì đã đọc :)

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Mình có nhận nuôi chó ta ko anh?Có thể hỏi hơi ngố 1 tí nhưng nhà mình có 1 chú chó ta ko tiện điều kiện nuôi nên muốn gửi lên trại vừa nuôi vừa huân luyện.Có thông tin gì bạn có thể báo mình nhé. rất cám ơn vì đã đọc :)
Chào Bạn,
Trại mình chưa nhận nuôi và huấn luyện.
Thanks!

Pham Thang

Member
Chào bạn Hòa

Thắng vừa thăm quan trại của bạn qua vi tính, rất đẹp, rộng thoáng, bài bản, ..vv chúc bạn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt. Khi nào có dịp mình sẽ ghé thăm quan trại của bạn . ;);). Thắng Văn Quán HN

thanhlongvn

Anh Hòa ,anh mất bao lâu để có đc 1 chú gsd ưng ý ?Lúc em 13t đã ước mơ có một chú gsd khi xem phim "Rex -chú chó thám tử " ..Nhưng cho đến bây giờ ước mơ ấy vẫn chưa thực hiện đc .Vì giá của gsd cao quá ..Đây là chia sẻ thật lòng của em ,mong anh đừng để bụng .Em có khoảng 10 tr ,liệu có kiếm đc 1 chú xịn ko anh ?

Hoa_TraiLIM

Vietpet sponsor
Anh Hòa ,anh mất bao lâu để có đc 1 chú gsd ưng ý ?Lúc em 13t đã ước mơ có một chú gsd khi xem phim "Rex -chú chó thám tử " ..Nhưng cho đến bây giờ ước mơ ấy vẫn chưa thực hiện đc .Vì giá của gsd cao quá ..Đây là chia sẻ thật lòng của em ,mong anh đừng để bụng .Em có khoảng 10 tr ,liệu có kiếm đc 1 chú xịn ko anh ?
Chào bạn,
Nói về một chú GSD ưng ý thì có rất nhiều để nói, từ trước đến nay mọi người đều nói khó mà có thể tìm được một chú gsd hoàn thiện về mọi mặt nên ta chỉ có thể tìm một chú gsd theo sở thích và theo gu thẩm mỹ của mình mà thôi. Qua đó chúng ta cần phải hiểu thêm rằng để tìm, mua được một chú gsd theo đúng gu của mình thì ngoài vấn đề về kinh tế ra ta còn cần một chút may mắn bạn ah. Nói tóm lại mình nghĩ với khoản tiền của bạn (10 tr) là có thể tìm được 1 em gsd xịn theo đúng nghĩa còn em nó đẹp đến đâu, có ưng ý bạn hay không thì còn phải chờ cơ duyên của bạn.
Thân.