• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giới thiệu trang trại bồ câu Nha Trang

ntvhanh

Giới thiệu trang trại Bồ câu Phước đồng, Nha trang và học hỏi kinh nghiệm nuôi bồ câu và gà thả vườn.

cuonglchh

Member
Nhìn trang trại của bạn thật rộng. thoáng mát và đẹp mình rất thích khung cảnh hửu tình thế này... Có dịp nào đó mình đi du lịch nha trang chắc sẻ ghé thăm trang trại của bạn... (bạn có thể cho địa chỉ và số ĐT được không?)

ntvhanh

Trang trại mình cách Nha Trang 20km,thuộc thôn Phước Sơn,xã Phước Đồng.ngang qua trại có 1 con suối nhỏ,chim bồ câu thích xuống đó tắm và uống nước lắm.Và gần cái nhà sàn đang tạo 1 cái hồ cá khoảng 30m vuông,chắc 3 ngày nữa là xong,xong là mình chụp hình đưa lên cho mọi người xem nhé.
Khi nào bạn rảnh ghé trại chơi,mát lắm .số đt 0936948126,gặp cô Hạnh nhé.

zongke

Member
Diện tích, khung cảnh quá đẹp & thuận lợi. Chỉ cần 1 nửa như thế này mình đã thỏa mãn rồi.

ducnguyen1402

hi

hello anh, mình hân hạnh được nhìn thấy trang trại nha trang và được quen biết anh, mình cũng có người thân ở Cam ranh, có dịp mình ra đó, anh cho mình tới tham quan trang trại của anh nhé, trang trại đẹp lắm anh:-bd....thân.

ntvhanh

cám ơn bạn đã khen trang trại của mình. Nhưng vẫn đang còn tiếp tục hoàn thiện các hạng mục ;hồ cá và cây cảnh . Nếu có dịp ra Nha trang ,mời bạn ghé thăm và góp ý nhe.